Got Paid Kiếm tiền trên iPhone với TapBooty, Featurepoints và rất nhiều app khác, dễ dàng kiếm 2$ 1 ngày - Có

Update VPN UK của FP xuất hiện lại Booking.com 168 points, và Crazy Vegas nữa ở trong phần Earn More.
Các bạn thử tải về xem đc + point tiếp lần nữa ko mình đang tải ;)

@Probux: mình xài VPN One Click thôi b :)

Tình hình mình đã được + point tapbooty. Hôm nay down thử cái 200p ip us đc. Mình nhận ra là các app expire nó ko gỡ xuống nên có mấy app down về ko được + point. Tuy nhiên app có phí thì ko 1 ip nước nào thấy nữa, ko biết là sao mình chưa làm đc cái app có phí nào cả. Toàn 2k 3k chán thế. Hy vọng là tình hình chung

Update VPN UK của FP xuất hiện lại Booking.com 168 points, và Crazy Vegas nữa ở trong phần Earn More.
Các bạn thử tải về xem đc + point tiếp lần nữa ko mình đang tải ;)

@Probux: mình xài VPN One Click thôi b :)

Booty nó khóa VPN click rồi sao bạn làm đc hay vậy?

Booty nó khóa VPN click rồi sao bạn làm đc hay vậy?
Hình như có 1 số VPN nó chưa khóa bạn, nên có thể nếu cài lại profile để thay đổi IP cho VPN thì có thể vẫn vô đc,đó là giả thiết, mình chưa kiểm chứng :)

PostHarvest là app Review, nên con này ăn tự túc thôi, mình crack app này ra thì các bạn cũng chỉ cài và chơi đc chứ ko thể review trên AppStore đc ;)

Vs thể loại này các bạn cố gắng làm đc 10$ iTunes hoặc đầu tư 10$ iTunes là chiến ngon lành :)

21h mới đến giờ làm việc. Đang chán ko biết tapbooty ra sao nữa

đã ref tapbooty. inbox mình cách chơi với nhé. Tks !

Hơ hơ, cài phát ăn luôn con OneSafe 872 point của TapBooty nhé các bạn ;)

@ghouls: mình có 2 máy, 1 máy xài VPN bị nó phát hiện, 1 máy chưa bị nó phát hiện VPN lần nào, máy bị phát hiện thì hiện h cũng ko thấy app mới và app có phí nữa, nên ko biết đó có phải tình trạng chung ko ta

Bạn có thể giúp mình con đó đc ko? Onesafe.

Bạn nào có acc itune cho mình mượn tải post havest mình fund trả 1$ vừa hiênj ra nhìn thèm qua

Sau khi JB thì tớ đã vào được VPN rồi, giờ ngồi tải thôi :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,455
171,507
Latest member
DANHDIENAN

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week