Got Paid Kiếm tiền trên iPhone với TapBooty, Featurepoints và rất nhiều app khác, dễ dàng kiếm 2$ 1 ngày - Có

NjGhtMaRe

Hero
Verified
Reactions
471
MR
0.371
Chat with me via Skype
thớt cho mình hỏi :D
với các cách ko đưa về paypal được thì từ gift card đổi ra tiền làm sao :! cám ơn thớt

Bạn nên redeem ra Amazon hoặc iTunes để đem bán nhé, thỉnh thoảng sẽ có người lạp topic thu mua ở box Mua bán đó bạn

có cách nào gd an toàn ko bạn :D hay mình phải tin tưởng nhau là chính đối với trường hợp mở 2pic thu mua thẻ gift

Có nhiều cách để tin tưởng nhau mà bạn, một là nhờ trung gian, 2 là người bán đóng bảo hiểm đó bạn, ko thì mình có thu lại Amazon giá 16k, nếu thấy hợp lý bạn có thể để lại cho mình :) hoặc pm bạn lechienvn :D

mình có vấn đề thắc mắc mấy ngày nay mà k bít hỏi ai :(
Bạn cho mình hỏi là
1/nếu mình có code thẻ itunes gift card thì code đó là xuất xứ từ Mỹ đúng ko ?
2/Nếu mình dùng code đó để sử dụng trong games của Apple thì có cần điều kiện là acc itune của mình phải là US lun ko ?
3/Và khi nhập code trong game thì có cần IP máy phải là IP US ? :D mà làm sao check IP máy iphone mình vậy?
Cảm ơn thớt và các bạn rất nhiều !!

Bạn cho mình hỏi là
2/Nếu mình dùng code đó để sử dụng trong games của Apple thì có cần điều kiện là acc itune của mình phải là US lun ko ?
3/Và khi nhập code trong game thì có cần IP máy phải là IP US ? :D mà làm sao check IP máy iphone mình vậy?

1 Đúng
2 acc iTunes bạn phải là US
3 bạn ko cần IP US
:)

phananh9779

Senior
Reactions
76
MR
0.000
Bạn cho mình hỏi là
itunes gift card là của Mỹ
acc itune không nhất thiết là của USA, nếu bạn mua app của VN thì bạn phải dùng acc itune VN, nếu bạn muốn mua app USA thì bạn phải dùng acc itune USA.
Thường thì không cần đổi ip USA để mua trong app USA nhưng cũng có khi nó kiểm soát chặt thì phải đổi sang IP USA.
Nhưng lưu ý, nếu nhớ câu hỏi bảo mật của acc itune thì mới lạp code vì khi bạn mua nó có thể bắt trả lời câu hỏi bảo mật, còn nếu cùng một acc itune mà bạn dùng mua cho máy thứ 2 thì chắc chắn nó bắt trả lời câu hỏi bảo mật.

alexdung

Junior
Reactions
47
MR
0.215
Chat with me via Yahoo Messenger
lạ thật ... vừa lấy cái iphone mới dk lại tapbooty với facebook mới cũng bị band..... ko hiểu tapbooty bị làm sao ?????... Ai contact nó hỏi xem thế nào

Hôm nay thử một vài thủ thuật không thành công mới biết Tapbooty banned device trên hệ thống của họ. Bạn dùng ip mới, facebook mới ok vào được trang tapbooty và hiện "Hi tên bạn". Nhưng đến khoản đăng ký thiết bị là bạn sẽ bị banned và đồng nghĩa auto banned tài khoản facebook và ip :(

ynmaster33

Junior
Reactions
25
MR
0.001
EM mới mua 1 cái HMA về nhưng ko bik cài trên Ipad như thế nào?Anh nảo bik cách cài mà thuận tiện y chang như dùng VPN one click không chỉ em vs.Em cảm ơn nhiều!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,256
Latest member
dieply

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom