Got Paid Kiếm tiền trên iPhone với TapBooty, Featurepoints và rất nhiều app khác, dễ dàng kiếm 2$ 1 ngày - Có

Chào b, b ref mình lúc nào sao mình ko thấy số ref tăng len :D

up cho ngày mới nhé ;)

Update Freemyapps có app Fashion Party 80 point cá b down về nhé :D

Update cho các bạn chơi FP: VPN UK có app Native Games 82 points ;)

=]] có bí kíp là chơi đc tất

Minh ref hôm qua , hôm nay mới báo danh, Minh ref trang FP :D
Check inbox nhé b, have fun ;)

làm đc bằng giả lập ko vậy?

Ko có giả lập bạn à :)

Ban oi, minh moi tham gia chua co VPN. Ban share cho minh cai code vao inbox voi nha

Sr bạn vì lần trước mình share all nên dẫn đến tình trạng code bị block, lần này mình chỉ chia sẻ cho ref đc thôi, mong bạn thông cảm vì quyền lợi chung của các ref mình nữa :(

- - - Updated - - -

Update thêm là có 1 số Paid app của FP hay FMA mà chưa nơi đâu có app crack mình cũng sẽ cố gắng share cho các ref mình nhé. còn app Review thì mình thua :D

Minh la ref ban ben FMA

Check inbox nhé b, have fun ;)

Ko có giả lập bạn à :)

Sr bạn vì lần trước mình share all nên dẫn đến tình trạng code bị block, lần này mình chỉ chia sẻ cho ref đc thôi, mong bạn thông cảm vì quyền lợi chung của các ref mình nữa :(

- - - Updated - - -

Update thêm là có 1 số Paid app của FP hay FMA mà chưa nơi đâu có app crack mình cũng sẽ cố gắng share cho các ref mình nhé. còn app Review thì mình thua :D

Ban xem lai dum minh, la ref ban ben FMA nha

- - - Updated - - -

Ban xem lai cho minh cai, minh ref ban ben FMA do

Iphone 2 theo mình biết thì bh hầu hết dùng Firmware < 4 đúng ko b. Nhg các offer download các app bh yêu cầu FW > 4.3 cơ nên chắc là con ip 2 ko thể tham gia đầy đủ các offer đc rùi @@

Update VPN US : Global Threat Deluxe + 36 points feature
Update VPN Us : Bunt Báeballgame +80 credits freemyapps

Up lên cho ngày mới nào, FreeAppParty đã cập nhật app mới, các bạn vào down nhé :)

Cho mình hỏi ip 3s 4.1.2 có chiến đc ko?mình chưa dùng ip bao giờ.định mua con về chiến theo thớt

Cho mình hỏi ip 3s 4.1.2 có chiến đc ko?mình chưa dùng ip bao giờ.định mua con về chiến theo thớt
Chào b, máy 3gs hiện h chiến rất tốt, nhg vs firmware 4.1.2 kia thì ko thể down đc hết các app do yêu cầu vốn có của game trên ios bh thường đòi FW > 4.3 hoặc >5.1 luôn, nên mình khuyên bạn nên lên iOS 6 để có thể download đc tất cả app offer :)
Việc nâng cấp FW và JB máy bạn có thể tự làm, mang ra hàng, nó ko có j khó khăn, tự vọc sẽ vui hơn ;)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,380
172,482
Latest member
weishao

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom