kiếm tiền trên androi

DU speed: nếu chạy lần đầu là Is in top condition (is in good condition là xem lần thứ 2 rồi)
Clean: Uninstall, Backup, Picks (hoặc Move)

Móa , sao mình làm hết task rồi, đến khi vô check thì trong my task ko có gì, ra phần task thì có , mà làm lại nó lại báo đã làm rồi@@

DU speed: nếu chạy lần đầu là Is in top condition (is in good condition là xem lần thứ 2 rồi)
Clean: Uninstall, Backup, Picks (hoặc Move)
oh shit rõ ràng có app tr
ong máy mà vẫn sai từ top vs good k để ý lần 1 vs 2 do có app này sẵn trong máy mẹ nó rồi:mad:

Móa , sao mình làm hết task rồi, đến khi vô check thì trong my task ko có gì, ra phần task thì có , mà làm lại nó lại báo đã làm rồi@@
Tức là làm rồi nhưng thoát acc thì sẽ k lưu may task đúng hay sai cũng k biết đc
Bạn có thể Backup data từng acc cho tiện theo dõi

task làm 3-4 hôm rồi mà vẫn chưa thấy lên điểm,ko bít lý do tại sao

share lên đây cái là nát luôn =))

Thế min rút là bao nhiêu point? Và 1$ =?point.
:D chơi cho vui , min rút thì cỡ 900k point để rút 20 Euro qua paypal :p , lâu lâu vào bet thôi, có mấy thằng nước ngoài từ 4k point nó bet lên 3 triệu point , giờ môi lần nó bét toàn kèo ăn chắc không , mỗi lần 1 triêu point bet vào:D

10$ rồi, còn 10 acc chưa log vô check:D
Đi ỉa đi, chém gió cũng ngu :D, log ra thì vào mục my task nó sẽ trống trơn, ăn shjt nhé mà 10 acc :rolleyes:

hic bản bluestack đã root ko biết làm cách nào để thay đổi kích thước apps mấy bác nhỉ,cái rewardable dùng ở bản root màn hình nhỏ quá ko biết làm sao cho nó to ra,bác nào giúp dùm em với:(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,419
172,508
Latest member
bancadoithuongzi

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week