Kiếm tiền Tamodo-nền tảng tiếp thị liên kết tiềm năng năm 2020

vihienhoa

Junior
Reactions
9
MR
0.022
Tamodo là gì?
Tamodo là hệ thống tiếp thị liên kết vừa ra mắt ngày 14.1.2020 và đang thu hút cộng đồng mmo vô cùng mạnh mẽ.
Đây là chương trình dự án mới nhập vào Việt nam, hiện nay rất nhiều người đăng ký và nhận được rất nhiều tiền từ sàn tamodo chuyển về tài khoản paypal hoặc các hình thức thanh toán khác như bitcoin, ngân hàng… Vì chương trình có hoa hồng lên đến 90%, dễ dàng kiếm tiền với mọi người, thời lượng cookie lên tới 360 ngày và phần thưởng giới thiệu lên tới 7 cấp. Bạn còn chần chừ gì nữa tham gia kiếm tiền nhanh lên thôi.
Bạn có 2 cách để kiếm tiền với Tamodo :
Cách 1:
Tham gia chương trình tiếp thị liên kết này các bạn cần đăng ký tài khoản tamodo để có link giới thiệu của bạn, sau khi có link đấy rồi thì việc còn lại của bạn là đi mời bạn bè, người thân hoặc tham gia các nhóm trên mạng xã hội để họ đăng ký và cùng nhau kiếm tiền. 0.25$/ 1 lên đến 7 tầng.
Cách 2:
Làm tiếp thị liên kết cho các sản phẩm trên Tamodo. Nghĩa là bạn đưa sản phẩm cần bán đến người dùng bằng Internet. Trong đó sẽ có một Website trung gian quảng bá các sản phẩm hoăc dịch vụ của nhiều website khác. Khi người dùng mua hàng từ link của Website trung gian, họ sẽ được hưởng một số tiền hoa hồng từ các website bán hàng đối tác. Sau đây tôi hướng dẫn các bạn đăng kí tài khoản Tamodo nhé!
Bước 1: Vào trang đăng ký tài khoản tamodo:
Các bạn vào đường link này hoặc vào trình duyệt dán đường dẫn này: https://bitly.com.vn/t0B58 vào sẽ đưa bạn đến trang đăng ký như sau
TamodoTrang đăng ký tài khoản tamodo
Bạn chọn vào DESIGN UP FREE để thực hiện nhập thông tin đăng ký miễn phí
Bước 2: Điền thông tin đăng ký tài khoản tamodo
Tamodo
Bạn cần phải sử dụng địa chỉ email của bạn để đăng ký vào ô trên cùng ví dụ tôi sử dụng email [email protected] mà tôi hay dùng.
Nhập email, họ và tên sau đó tích vào nút đồng ý điều khoản và nhấn nút đăng kí ( như hình trên)
Bước 3: Xác thực email để đăng nhập vào tài khoản sàn tamodo của bạn
Đăng nhập vào email của bạn sau đó click vào đường link: Click this link to set password để thiết lập mật khẩu tài khoản tamodo của bạn.
Đến đây bạn đăng nhập vào tài khoản với mật khẩu đã được thiết lập để nhận được link giới thiệu của bạn để đi mời mọi người đăng ký và cùng nhau kiếm tiền từ chương trình tiếp thị liên kết tamodo mới nhất này

Tamodo
Bạn đặt mật khẩu như sau:
Đặt mật khẩu Tamodo

Sau đó bạn đăng nhập vào hệ thống, nhìn menu bên phải vào trang chủ, coppy đường link như bên dưới để đi quảng bá và xây dựng hệ thống với 0.25$/ 1 ref lên đến 7 tầng nhé.

Việc sử dụng link giới thiệu trên để quảng bá cho được nhiều hay ít người thì phụ thuộc vào cách tiếp thị, thời gian dành ra làm việc của bạn đối với dự án này.
Hiện tại Tamodo hổ trợ thanh toán qua paypal và bitcoin khi bạn đạt mức tối thiểu 10$

Bạn cũng có thể xem hướng dẫn qua video sau:
HƯỚNG DẪN ĐĂNG KÍ KIẾM TIỀN TAMODO
Lời Kết:
Theo kinh nghiệm đã làm MMO lâu năm của mình thì đây là một nền tảng kiếm tiền tiền xuất hiện đầu năm 2020 rất tiềm năng. Hiện tại đã có rất nhiều người rút tiền về thành công và đa số là về Paypal. Vì vậy mình khuyên các bạn hãy nắm bắt cơ hội kiếm tiền online hoàn toàn miễn phí này. Biết đâu được nó là cơ hội làm nên sự nghiệp cho anh em làm MMO chúng ta trong năm 2020 này thì sao.
Nhóm hổ trợ:
https://www.facebook.com/groups/174061980619644

Tamodo

Announcements

Forum statistics

Threads
423,918
176,395
Latest member
123wincominfo

Most viewed of week

Most discussed of week