SCAM Cliqueseria Reviews : SCAM or LEGIT ?

kiểu này đc vài bữa rồi nó ko có tiền bên PM để trả rồi cũng như mấy trang khác ....:oops::oops: không biết lấy lại vốn kịp ko nữa
nghĩ tích cực lên =))
note cho bạn là: đừng hành động gì lung tung lúc này, cứ làm việc bt đi khi mà nó vẫn paid $ cho bạn !

nghĩ tích cực lên =))
note cho bạn là: đừng hành động gì lung tung lúc này, cứ làm việc bt đi khi mà nó vẫn paid $ cho bạn !
mình build lên đc 750rr rồi, chắc dừng lại rút vốn , định lên 1000 mà tình hình này nguy hiểm quá.... :oops::oops:

mình đâu có quảng cáo j bên neobux ???
ý là mình click quảng cáo trên neobux, xong nó hiện ra cái danh sách payment của trang nào đó mình quên rồi, có nick bạn trong đó với lá cờ VN, để ngày mai có nữa mình chụp lại cho xem :D

bác ơi e mới chơi PTC thì nên đầu tư vào trang nào ạ? thấy bác giới thiệu nhiều trang quá ko biết chọn cái nào cho hợp lý với newbie

tuần trước rút bằng PM nó ko cho rút trả lại về blanc , nó bắt rút bằng cổng nạp , tức là PP , giờ PP nó limit , mình rút lại bằng PM ko biết nó ý kiến gì nữa ko :oops:

tuần trước rút bằng PM nó ko cho rút trả lại về blanc , nó bắt rút bằng cổng nạp , tức là PP , giờ PP nó limit , mình rút lại bằng PM ko biết nó ý kiến gì nữa ko :oops:
Nghĩ tích cực lên bạn. Như thông báo của Admin, bạn có thể rút tiền thoải mái qua các cổng khác !

Last edited:
Thanh toán mới nhận

Vừa hỏi ra được thì trang này phải đầu tư mới cho rút tiền bạn ạ.Mình rút tiền mà không đầu tư thế là họ ban account luôn

Vừa hỏi ra được thì trang này phải đầu tư mới cho rút tiền bạn ạ.Mình rút tiền mà không đầu tư thế là họ ban account luôn
K phải member nào cũng phải đầu tư mới rút được tiền, mà ngoại lệ member from Viet Nam bắt buộc phải đầu tư mới được rút tiền @@

Có bác nào tính profit khi chơi site này dùm em với :D : Em rent thử 50 RR thì lãi 1 ngày bao nhiêu thế . Account hiện tại em chưa upgrade gì hết
Thanks các bác

Có bác nào tính profit khi chơi site này dùm em với :D : Em rent thử 50 RR thì lãi 1 ngày bao nhiêu thế . Account hiện tại em chưa upgrade gì hết
Thanks các bác
50 RR và chưa upgrade => tính cũng như k tính vì lợi nhuận gần như k có @@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week