New Kiếm tiền quá đơn giản với BitVisitor

Status
Not open for further replies.

ttxnam

Junior
Reactions
175
MR
0.000
Mỗi lần view nó có ghi giá đó bạn
Thấp nhất hình như là 0.08 mBTC

Này thì 1 dọc proof luôn
:binhsua146:

ScreenHunter_09 Nov. 17 10.07.png

hoangdouis12

Kindness
Reactions
1,644
MR
0.083
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
xem ra dc 0,003 click, vậy 1h thì dc 0,003 x 12 = 0,036$
vay 1 ngày dc = 0,864
thôi gõ capcha còn ngon hơn

chuotchaxauxi

Junior
Reactions
16
MR
0.000
1 cách mới để kiếm nhiều BTC là các bạn mở nhiều trình duyệt để chiến nhiều Payment Address nhé, 1 acc CoinBase có thể Create nhiều Payment Address đấy

AUTO ( Cảm ơn bác tblog nhé )
Như các bạn đã đã biết hiện nay có khá nhiều site có thể kiếm bitcoin (BTC) free nhưng phổ biến là 2 site:
1. bitvisitor
2. cointube
mạn phép tác giả madmodder123 chia sẻ tool này đến ae muốn kiếm ít BTC free.
các bạn tải tool về: Bitcoin Bot.exe - 2.2 MB
đây là phiên bản đầu tiên tác giả madmodder123 tạo ra, trong thời gian sắp tới hứa hẹn sẽ có phiên bản mới hỗ trợ vượt captcha free ( ở phiên bản này vẫn vượt được captcha tuy nhiên bạn phải có tài khoản như passcaptcha....và các tài khoản này có phí. điều này là không cần thiết nếu bạn chỉ sử dụng acc passcaptcha cho riêng bot này vì chúng ta đang kiếm free mà ^^)
yêu cầu phải tải thêm nếu chưa có:
Microsoft NET Framework 4.0 bản full dotNetFx40_Full_x86_x64.exe - 48.1 MB
================================
hướng dẫn tải về: click vào link->ra trang mới-> kéo xuống cuối trang-> click "get link" -> nhập captcha -> down về thôi ^^

ng0on

Banned
Reactions
40
MR
0.000
mấy site kiếm BTC có lâu rồi mà..dạo trước còn hay lang thang trên mấy trang đó,lâu quá không chơi giờ quên..may quá có bác thớt giới thiệu nên mới nhớ lại..vào xem tài khoản có 0,06BTC @@... chắc chiến lại thôi..^^!

trong trang coinbase có phần sell/buy rồi mình bán BTC rồi làm sao chuyễn về LR ai biết chĩ với :binhsua169:
bạn có nhiều chưa mà đã rút về LR? theo mình có tầm 10$ rút về một lần thông qua site aurumx
Tải
Về thì nhanh mà lúc setup lâu lắm.
uhm, chắc bạn chưa cài C++ 2010 nó tự get về. đã có reply trong topic của mình rồi nhé

bạn có nhiều chưa mà đã rút về LR? theo mình có tầm 10$ rút về một lần thông qua site aurumx

uhm, chắc bạn chưa cài C++ 2010 nó tự get về. đã có reply trong topic của mình rồi nhé
Ừ hóa ra còn cần C++ nữa chứ Net 4.0 mình cài sẵn rồi!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
424,644
177,205
Latest member
dangthihau

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week