New Kiếm tiền ONLINE với DonkeyMails thật 100%

ngahcm

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Bạn là người đang tìm kiếm một công việc trực tuyến ?
Bạn đang phân vân không biết nên chọn website nào đáng tin cậy để tham gia ?
Bạn đã bao giờ nghe nói đến kiếm tiền online từ trang DonkeyMails chưa ?

Nếu bạn là người như trên, xin hãy bớt chút thời gian để nghe tôi giới thiệu về DonkeyMails nhé !
• DonkeyMails đã được thành lập từ năm 2005 đến nay với hàng triệu thành viên nên mức độ tin cậy rất cao, bạn đừng lo bị lừa đảo nhé!
• DonkeyMails là một website tổng hợp tất cả các hình thức kiếm tiền trên mạng phổ biến nhất hiện nay như : đọc thư kiếm tiền, đăng ký kiếm tiền, kiếm tiền từ giới thiệu mạng lưới và các ứng dụng khác.
• DonkeyMails phù hợp với tất cả mọi người, chỉ cần bạn có thời gian và kiên nhẫn một chút là có thể tham gia bởi vì DonkeyMails không tốn một khoản phí nào khi đăng ký .
• DonkeyMails hỗ trợ rút tiền payout bằng Paypal, Aletpay, Liberty Reserver và bạn có thể rút tiền từ tài khoản của mình ngay khi bạn kiếm được những đồng tiền đầu tiên.

Bây giờ thì tôi sẽ hướng dẫn cho bạn cách đăng ký DonkeyMails, cách kiếm tiền DonkeyMails cũng như cách rút tiền từ DonkeyMails nhé !

CÁCH ĐĂNG KÝ DonkeyMails

Bắt đầu đăng kí
: bạn click vào đây hoặc hình bên dưới nhé

Sau đó,bạn nhấp chuột vào Singup .Bạn hãy điền email của bạn vào ô trống đó sau đó ấn Continue để tiếp tục công việc.

Nếu email đã có người sử dụng bạn hãy tạo mail khác rồi đăng kí, nếu e-mail này của bạn là lần đầu đăng ký, nó sẽ báo thành công và yêu cầu bạn vô mail để check mail. Trong mail này, có hai cái link bạn hãy click vào đường link đầu tiên ấy, để mở ra một trang mới và tiếp tục công việc đăng ký của mình.

Sau khi click vào đường link, cửa sổ mới sẽ hiện ra như sau:
----------------------------------------------------------------------------------------​

Tôi xin giải thích cụ thể như sau :

Username : Tùy bạn chọn

Email : Địa chỉ email của bạn (có sẵn, không cần điền)

Send emails to
: Bạn chọn email Address hoặc inbox (tốt nhất chỉ chọn Inbox để Email bạn khỏi phiền phức)

First name : Tên của bạn ( viết tiếng việt ko dấu nhé )

Last name : Họ và tên đệm( viết tiếng việt ko dấu nhé )

Address : Địa chỉ của bạn ( viết tiếng việt ko dấu luôn )

City : Thành phố/ tỉnh nơi bạn ở

State : Bạn chọn chữ N/A vào ô này

Zip Code : 70000 (Bạn ở miền Nam), 10000 (Nếu bạn ở miền Bắc) cái nào cũng được không quan trọng lắm

Country
: Vietnam

Referred by : ngahcm (đã có sẵn, bạn không cần điền vào, còn nếu chưa có thì bạn điền vào nhé )

Select categories of interests to you
: Bạn nên đánh đấu hết vào những ô trống này vì bạn đánh dấu càng nhiều, bạn sẽ nhận được càng nhiều email.

Select a Payment method
: Chọn loại tài khoản để thanh toán tiền.Đây là loại tài khoản ngân hàng trực tuyến dung để lưu giữ tiền của bạn sau khi làm việc trên DonkeyMails có kết quả;tài khoản này có thể là paypal,libertyreserve,…( Nếu chưa biết cách đăng ký tài khoản ngân hàng trực tuyến bạn hãy click vào PAYPAL LIBERTYRESERVE , ALERTPAY )

Payment account ID : Ghi số tài khoản đã chọn , ghi email của bạn cũng được sau đó đăng ký paypal sau

Password
: Đánh mật khẩu dùng để đăng nhập vào site

Confirm Password : Gõ lại mật khẩu

Cuối cùng là click vào singup để hoàn thiện

Nếu có lỗi gì xảy ra thì nó sẽ quay lại trang đăng ký ban đầu và bắt bạn điền lại. Còn nếu không có vẫn đề gì thì nó sẽ có thông báo đăng kí DonkeyMails thành công

Bạn hãy click vào link màu đỏ phía dưới "click here to login" để vào trang chủ của nó và nhập username, password để đăng nhập tài khoản của mình.

Vậy là hoàn tất quá trình đăng ký DonkeyMails rồi, thật dễ phải không bạn, ngay bây giờ tôi sẽ tiếp tục cùng bạn khám phá các chức năng kiếm tiền của DonkeyMails nhé!
------------------------------------------------------------------------------

CÁCH KIẾM TIỀN TỪ DonkeyMails

DonkeyMails có nhiều cách thức kiếm tiền, tôi xin giới thiệu một số cách kiếm tiền mà theo tôi là cơ bản nhất.

Cách 1
: Đọc thư kiếm tiền DonkeyMails là hình thức kiếm tiền dễ nhất và cơ bản nhất cho bạn mới vào nghề kiếm tiền trên mạng, nó rất đơn giản và dễ làm, chỉ cần click vào lần lượt các lá thư rồi ngồi chờ đồng hồ thời gian đếm ngược đến 0 là xong.

Tôi xin bắt đầu hướng dẫn cách Đọc thư kiếm tiền DonkeyMails

Bạn login vào tài khoản DonkeyMails từ trang web Donkeymails.com
• Bạn sẽ nhìn thấy mục Inbox (6) có nghĩa là bạn có 6 lá thư chưa đọc ==> click vào mục này

• Bạn sẽ thấy 1 danh sách email, đây chính là các lá thư bạn sẽ đọc để kiếm tiền DonkeyMails

• Bạn sẽ đọc lần lượt, đọc lá thư này xong đọc tiếp lá khác
Sẽ có một thông báo yêu cầu bạn chọn một dãy số giống với dãy số đã cho (thông báo này chỉ xuất hiện ở lá thư đầu, các lá thư sau bạn sẽ không phải chọn mã số xác nhận nữa):

• Một trang mới mở ra, bạn tìm trong lá thư có dòng chữ: "----Paid Ad---", sau đó bạn nhìn bên dưới có 1 đường link, đó là đường link giúp bạn có được $, bạn click vào link đó (đếm từ trên xuống nó là đường link thứ 3 và luôn luôn như vậy)

• Một trang mới hiện ra và bạn sẽ phải đợi 15 giây để được cộng tiền:

• Sau 15 giây, bạn thấy thông báo như hình thì tức là bạn đã được cộng tiền vào tài khoản rồi đó. Thông thường 1 lá thư sẽ có giá khoảng 0,25 cent.

Vậy là xong quá trình đọc 1 lá thư, bây giờ bạn tắt nó và đọc tiếp lá thư khác nhé, nhưng có 1 chú ý rất quan trọng đối với tất cả các trang web đọc thư đó là phải đọc xong lá thư này rồi mới qua đọc tiếp lá thư khác, không được mở 1 lúc nhiều lá thư ==> vi phạm nội quy mà không được cộng tiền.

Cách 2
: Paid2Signup là dịch vụ đăng kí thành viên để kiếm tiền DonkeyMails, đây là hình thức kiếm tiền được sử dụng nhiều nhất, thu nhập mà hình thức này mang lại sẽ chiếm 1 phần lớn tiền mà bạn kiếm được đấy.

Và bây giờ tôi xin phép hướng dẫn bạn kiếm tiền DonkeyMails từ dịch vụ Paid2Signup
1.Đăng nhập DonkeyMails
2.Vào mục Paid2Signup, nó sẽ hiện ra 1 danh sách mà bên dưới nó có ghi giá trị tương ứng 10 cent ,11cent,..

Chúng ta chỉ chọn những offer nào có giá trị thấp từ 10 --> 12 cents, những offer có giá trị cao sẽ bắt chúng ta nạp tiền, nên không tham gia.

Và chú ý 1 điều quan trọng nhất là thông tin để đăng ký với các offer này phải giống hệt thông tin mà bạn đăng kí kiếm tiền DonkeyMails, có nghĩa là bạn sẽ dùng emails, username, birthday ... phải giống DonkeyMails ==>không sai 1 chữ , bạn có thể vào mục User Account Info để xem lại thông tin mà bạn đã đăng ký.

Bây giờ mình sẽ chọn 1 offer 11 cent để đăng ký làm mẫu, các offer khác bạn làm tương tự nhé.
Bạn click vào link của offer muốn làm như hình trên, nó sẽ mở 1 trang mới để bạn làm offer, site đó sẽ bắt bạn đăng ký, nếu nó không hiện form để bạn đăng kí thì bạn phải tự tìm mục sigup để đăng kí nhé.
Đây là giao diện trang mình làm offer

Trang này đơn giản, ta chỉ cần điền email vào rồi nhấn signup, tiếp đó nó sẻ gửi cho bạn 1 email có chưa link để đăng kí, bạn vào hộp thư và tìm xem có lá thư dạng như thế này

Mở lá thư đó ra

Nó sẽ hiện ra 1 trang bắt bạn điền thông tin đăng kí, nhớ là điền cho giống thông tin của DonkeyMails nhé.

Thông báo đăng kí thành công

Bạn kiểm tra mail 1 lần nữa, ta sẽ được email cần dùng đến

Copy toàn bộ nội dung của lá thư này rồi paste vô khung comfirm của DonkeyMails như sau

Vậy là xong 1 offer, khoảng vài ngày có khi 1 tuần DonkeyMails sẽ cộng tiền vào tài khoản cho bạn, đọc thì có thể dài dòng nhưng khi làm quen bạn sẽ thao tác rất nhanh , có thể làm 1 offer chỉ mất 1 phút thôi.

Ngoài ra còn có 1 số offer nó ko gửi mail báo về.Vậy nên mỗi offer sau khi click Sign up thì bạn nên để nguyên trang web đó và đợi khoảng 1 phút xem có mail báo về hay ko.Nếu ko có thì copy luôn cái đoạn thông báo trên site có nội dung như WELCOME TO …. Hay là YOUR REQUEST IS COMPLETE…
Đôi khi chỉ có 1 dòng thôi là:
“An email about your account has been sent to your email address”
Bạn chỉ cần copy dòng này rồi paste vào chỗ confirmation của DonkeyMails là cũng được tính rồi.

Một ngày bạn chỉ cần bỏ ra khoảng 20 phút là hoàn thành hết số offer free của DonkeyMails rồi (và rất dễ để được tính tiền).Thông thường 1 ngày được khoảng từ 1,5 đến 3$ cho việc này.

Paid 2 SignUp
là một dịch vụ kiếm tiền vừa dễ vừa khó, nhưng nó là mục kiếm được tiền nhiều nhất, vì vậy bạn nên tập sử dụng nó, có thể lúc đầu sẽ rối rắm, khó hiểu nhưng bạn nên học cách 'mưa dầm thấm lâu' từ từ rồi bạn sẽ thành 1 người chuyên nghiệp, khi đó thì một tháng không phải 2$ nữa mà là 200$ hay 2000$ nó sẽ trả công xứng đáng cho bạn.

Cách 3 : Kiếm tiền DonkeyMails bằng Downline, Downline là những người mà bạn giới thiệu được và người đó đăng kí thành viên dưới tên của bạn.Bạn sẽ kiếm được bao nhiêu từ mục này ==> Bạn có thể kiếm được rất rất nhiều từ nó. Ngoài 2 hình thức kiếm tiền cơ bản của DonkeyMails là đọc thư kiếm tiền và đăng kí kiếm tiền thì kiếm tiền từ Downline của DonkeyMails có phần khó hơn các hình thức kiếm tiền khác, nhưng bù lại nó sẽ giúp bạn kiếm được 1 con số bự $ mà bạn không phải làm gì.

Mình xin nói thêm 1 chút về mạng lưới cho các bạn mới bắt đầu, người mà bạn giới thiệu trực tiếp ( A ) thì người đó là thành viên cấp 1 của bạn, thành viên cấp 1( A ) đó giới thiệu người khác (B) vào làm thành viên của họ thì người mới đó ( B ) là thành viên cấp 2 của bạn, tương tự thành viên cấp 2 đó ( B ) giới thiệu được thành viên mới ( C ) là thành viên của họ thì C là thành viên cấp 3 của bạn... cứ như vậy cho các cấp khác .

DonkeyMails cho phép chúng ta có 5 cấp ( level )
Level 1 - 10% | Level 2 - 5%
Level 3 - 3% | Level 4 - 2%
Level 5 - 1%

Con số trên có nghĩa là gì ?
Bạn sẽ nhận được 10% tổng số tiền mà thành viên cấp 1 kiếm được
Bạn sẽ nhận được 5% tổng số tiền mà thành viên cấp 2 kiếm được
Bạn sẽ nhận được 3% tổng số tiền mà thành viên cấp 3 kiếm được
Bạn sẽ nhận được 2% tổng số tiền mà thành viên cấp 4 kiếm được
Bạn sẽ nhận được 1% tổng số tiền mà thành viên cấp 5 kiếm được

Chúng ta sẽ làm 1 phép toán đơn giản nhé :
VD1:
Giả sử bạn giới thiệu được cấp 1 : 10 người
Mỗi tháng 1 người kiếm được 2$
==> Tổng số tiền bạn kiếm được = $2 + $2 x 10 x 10% = $4
VD2:
Giả sử bạn giới thiệu được cấp 1 : 10 người
Mỗi người cấp 1 giới thiệu được 10 người cấp 2 ==> thành viên cấp 2 = 10 x 10 = 100 thành viên
Mỗi tháng 1 người kiếm được 2$
==> Tổng số tiền bạn kiếm được = $2 + $2 x 10 x 10% + $2 x 100 x 3% = $10

Làm sao bạn lấy được link giới thiệu của bạn ==> bạn login vào DonkeyMails ==> Referral Links ==>Trong này có rất nhiều kiểu mà DonkeyMails đã thiết kế cho bạn text, banner, bạn lấy link đầu tiên, nó có dạng như sau : http://www.donkeymails.com/pages/index.php?refid=ngahcm , phần màu vàng của bạn sẽ khác của tôi, lấy link đó để giới thiệu người khác đăng ký DonkeyMails thì người đó sẽ thành thành viên cấp 1 của bạn, củng khá dể phải không nào.

Bây giờ tôi xin đề cập đến việc liệu bạn có thể kiếm được $1000 từ việc kiếm tiền DonkeyMails hay không, tôi thử đưa ra một ví dụ để các bạn tham khảo nhé!

VD:

1 tháng 1 người đọc thư của mình được 2$
2 ngày bạn kiếm được $1 từ Paid 2 SignUp==> 1 tháng bạn kiếm được $15 từ paid2signup
đến đây bạn đã có $2 + $15 = $17
mạng lưới tầng 1 của bạn có 10 người
=> $17 x 10 người x 10% = $17
Mỗi người tầng 1 giới thiệu được 10 người tầng 2 ==> bạn có 10 x 10 =100 thành viên tầng 2
==> $17 x 100 thành viên x 5% = $ 85
Mỗi người tầng 2 giới thiệu được 10 người => bạn có100 x 10 = 1000 thành viên tầng 3
==> $17 x 1000 thành viên x 3% = $ 510
Mỗi người tầng 3 giới thiệu được 10 người => bạn có1000 x 10 = 10000 thành viên tầng 4
==> $17 x 10000 thành viên x 2% = $ 3400

Đến đây chắc bạn thấy con số $1000 không còn phù hợp nữa , con số trên là con số mà tôi cũng như bạn đều làm mục tiêu để phấn đấu đạt được, tất nhiên là cũng không dễ dàng chút nào.

Đó sẽ là số tiền mà bạn sẽ kiếm được, nó tùy thuộc vào sự nỗ lực giới thiệu và sự kiên trì của bạn, nếu bạn cảm thấy bài viết này có ích đối với bạn thì có thể đăng ký DonkeyMails tại đây để ủng hộ cho tôi nhé!

------------------------------------------------------------------------------​

CÁCH RÚT TIỀN TỪ DonkeyMails​

Sau khi miệt mài kiếm tiền từ DonkeyMails, công đoạn cuối cùng là rút tiền về tài khoản trực tuyến và rồi sẽ rút tiền về tài khoản ngân hàng của bạn , bài này tôi sẽ hướng dẫn các bạn rút tiền về tài khoản ngân hàng trực tuyến (Paypal) khi đã đủ mức pay-min

Trước khi rút tiền bạn phải chắn chắn số tiền trong tài khoản của bạn đạt mức min payout, min payout là số tiền tối thiểu bạn có thể rút tiền, bạn có thể kiểm tra số tiền của chính mình bằng cách vào mục Earnings Stats và nhìn vào mục Your account balance after all transactions:, nếu bạn muốn rút tiền bằng Paypal, Alertpay thì tài khoản của bạn phải trên $1.

Mức min payout này bạn có thể nhìn thấy trong mục rút tiền của DonkeyMails Request Payout

Min Payout : số tiền tối thiểu có thể rút
Fee : chi phí rút tiền, VD OK PAY sẽ lấy 10% số tiền bạn rút
Account Number : số tài khoản của bạn, VD: để rút = Paypal thì tên tài khoản bạn điền vào là email đăng kí Paypal
Số tiền rút = số tiền bạn rút - phí rút tiền

Và bây giờ tôi sẽ hướng dẩn các bạn rút tiền từ DonkeyMails bằng Paypal, các ngân hàng khác bạn cũng làm tương tự, nếu chưa có tài khoản trực tuyến tại ngân hàng này thì bạn có thể đăng ký 1 tài khoản Paypal hoàn toàn miễn phí tại https://www.paypal.com/vn

Sau khi có tài khoản Paypal và số tiền của bạn trên $1 để rút thì bạn đăng nhập vào Donkeymails.com, chọn menu Request Payout, nó sẽ hiện ra hình như bên dưới, thể hiện các giao dịch rút tiền trước đây của bạn, Nhấn Withdraw để rút tiền.

Tiếp tục nó sẽ hiện ra 1 form mẫu để bạn điền thông tin :
Method : chọn loại ngân hàng để giao dịch, vd paypal
Account Number
: tên tài khoản, nếu dùng paypal thì bạn điền email mà bạn đã đăng kí với paypal
Amount to Withraw : Số tiền cần rút, chọn Full Blance để rút tất cả số tiền trong tài khoản.
Fees : phí chuyển tiền
Net Amount : Số tiền bạn sẽ nhận được
Nhấn Request để bắt đầu thực hiện chuyển tiền

Nếu giao dịch thành công thì nó sẽ có thông báo như bên dưới, bây giờ bạn chỉ việc ngồi đợi DonkeyMails chuyển tiền cho bạn thôi , thời gian chuyển tiền sẽ do DonkeyMails quyết định, khoảng 10 đến 15 ngày, thường thì 1 tháng DonkeyMails sẽ thực hiển chuyển tiền 2 lần vào ngày 15 và 30 mỗi tháng.

Nếu bạn muốn chỉnh sửa thông tin giao dịch rút tiền hay hủy việc rút tiền, thì bạn cứ việc vào mục Request Payout, nó sẽ hiện thông tin như hình bên dưới, nếu bạn muốn chỉnh sửa giao dịch rút tiền thì chọn Edit Request, nếu muốn hủy việc chuyển tiền thì nhấn Cancel Request

Khi mà bạn vào mục Request Payout mà không có nút chỉnh sửa, mà nó hiện lên 1 bảng thông báo khác có nội dung như sau : chúng tôi đang tạm ngưng việc rút tiền để hoàn tất các giao dịch đã nhận, như vậy có nghĩa là nó đang xem xét tài khoản của bạn, nếu không có gì rắc rối thì nó sẻ gửi tiền cho bạn.

Trên đây là từng bước để bạn rút tiền từ DonkeyMails, bạn chỉ việc làm theo từng bước là ok, chúc bạn rút được nhiều tiền.

Vậy là tôi đã trình bày xong cách đăng ký DonkeyMails, cách kiếm tiền DonkeyMails cũng như cách rút tiền từ DonkeyMails . Hãy Tham gia kiếm tiền của DonkeyMails cùng tôi , cách dễ nhất để bạn có thể kiếm thêm thu nhập ngay trên chiếc máy tính của bạn.

Hãy click vào đây để đăng ký DonkeyMails ngay hôm nay bạn nhé!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,869
170,927
Latest member
kntrieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week