Tutorial kiếm tiền online với cashpirate

tiennguyen12g

Junior
Reactions
3
MR
0.000
Mình xin giới thiệu với các bạn hình thức kiếm tiền cho androi với app Cashpirate:
Đầu tiên các bạn vào CH play tìm cashpirate > cài đặt xong > mở app để đăng kí sau đó họ yêu cầu nhập code để nhận bonus 500 coins thì các bạn.nhập mã SMUCBP (để ủng hộ mình)
. Các bạn lưu ý là nhấn login sẽ có bảng nhập mã lên. các bạn nhấn nhanh quá là mất phần nhập mã. Không nhập lại được mà phải đăng kí cái khác đó.
Sau đó các bạn tiến hành cài app ở trong phần Earn money để kiếm tiền.
Hàng ngày có rất nhiều app để install, sau hơn 2 ngày mình đã rút đc 2.5$ do hàng ngày có rất nhiều app,mình yêu cầu chỉ sau 2 phút thì nhận được tiền (chắc là instant)
p/s: offer thuờng nằm ở cái trên cung và cái dưới cùng trong mục.earn money và có 2 cấp giới thiệu
Các bạn down app về rồi chạy khỏang 30 giây mới đc cộng coins nhé.

cái này ít app lắm 1 ngày chưa kiếm dc 1$ nữa

cái này rút tiền về paypal của mình sao bạn? mình đã đăng kí dưới mã của bạn để ủng hộ bạn rồi đó, xin bạn chỉ giùm mình

vậy cái này ko cần fake ip đúng ko ban? mình còn thắc mắc mình làm trên 2, 3 cái dt nhưng khi rút tiền thì về 1 tk paypal của mình có được ko?

vậy cái này ko cần fake ip đúng ko ban? mình còn thắc mắc mình làm trên 2, 3 cái dt nhưng khi rút tiền thì về 1 tk paypal của mình có được ko?
quá ngon ấy chứ. mình kiếm đc 800point/ngày = 0,8$( một ngày mình chỉ làm có bằng này thôi, ít vào lắm). ban dùng 3 đt 2,5$ rồi. càng nhiều điện thoại kiếm càng nhiều

app dạo này nghe mấy bác buy mail kêu ít point ko đủ pay, chiến mãi mới đc.

mặc dù rất chua cay nhưng mình đã cày đủ min pay để thử xem có scam ko thì cho ra kết quả
đây la prood của mình
cảm ơn chủ thớt rất nhiều tuy là số tiền kiếm dc rất ít ỏi nhưng với mình mình rất vui vì đây là lần đầu tiên mình tham gia làm off và đã nhận được tiền

Attachments

90.5 KB · Views: 51
Mình xin giới thiệu với các bạn hình thức kiếm tiền cho androi với app Cashpirate:
Đầu tiên các bạn vào CH play tìm cashpirate > cài đặt xong > mở app để đăng kí sau đó họ yêu cầu nhập code để nhận bonus 500 coins thì các bạn.nhập mã SMUCBP (để ủng hộ mình)
. Các bạn lưu ý là nhấn login sẽ có bảng nhập mã lên. các bạn nhấn nhanh quá là mất phần nhập mã. Không nhập lại được mà phải đăng kí cái khác đó.
Sau đó các bạn tiến hành cài app ở trong phần Earn money để kiếm tiền.
Hàng ngày có rất nhiều app để install, sau hơn 2 ngày mình đã rút đc 2.5$ do hàng ngày có rất nhiều app,mình yêu cầu chỉ sau 2 phút thì nhận được tiền (chắc là instant)
p/s: offer thuờng nằm ở cái trên cung và cái dưới cùng trong mục.earn money và có 2 cấp giới thiệu
Các bạn down app về rồi chạy khỏang 30 giây mới đc cộng coins nhé.
ban ơi, sao mình cài cashpirate xong rồi open nó lên thì nó tự tắt luôn bạn nhỷ? Nó không hiện ra giao diện gì cả, tự động tắt luôn.

mặc dù rất chua cay nhưng mình đã cày đủ min pay để thử xem có scam ko thì cho ra kết quả
đây la prood của mình
cảm ơn chủ thớt rất nhiều tuy là số tiền kiếm dc rất ít ỏi nhưng với mình mình rất vui vì đây là lần đầu tiên mình tham gia làm off và đã nhận được tiền
Chúc mừng bạn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,410
171,460
Latest member
88betbingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week