Kiếm tiền online - cẩn thận chiêu lừa đảo mới

Chương trình phát trên VTV 1
Đầu tư cổ phiếu mà không phải là cổ phiếu, lợi nhuận từ 12%-15% một tháng
Cổ phiếu không niêm yết PIG FARM có giá gấp 25 lần cổ phiếu APPLE
Đó là những chiêu lừa đảo được đưa ra để dụ những nhà đầu tư mong muốn có lợi nhuận cao và nhanh

[video=youtube_share;kRZ7-IGQN6o]http://youtu.be/kRZ7-IGQN6o[/video]

Các bác cứ đặt gạch mà hóng tiếp nhé, VTV phát vào giờ vàng kiểu gì chả có đài báo khác nhảy vào làm "phóng sự điều tra"
Anh em chuẩn bị quần áo đẹp để "trả lời phỏng" vấn và "lên TV nhé"

Last edited by a moderator:
Xác nhận người đó là mình.
Thứ 1: Mình không chơi UI ( mặc dù rất thích )nên không rành về UI. Web mình có bài viết và nó không may nằm trang 1 google ( từ khóa Univest)
Thứ 2: Khi con bé đó chủ động gọi điện hỏi mình , mình hướng dẫn cho nó tham gia pộ người khác.
Thư 3: Việc này không có j là xấu và cũng không phạm luật ( trừ khi rủ rê hứa hẹn người khác)
Thứ 4: MÌnh đã xác nhận ngay trang 1 nhé

=> Báo chí nó làm việc kệ nó, không có j phải xoắn.

K sao cả U ơi! Có gì đâu! Mình có dụ dỗ hay lôi kéo gì đâu. Phóng viên mà nó đã chú ý đến. Thì k tìm ng này, nó cũng tìm ng khác để kiếm thông tin và viết bài thôi mà. K may nó tìm trúng mình thôi

K sao cả U ơi! Có gì đâu! Mình có dụ dỗ hay lôi kéo gì đâu. Phóng viên mà nó đã chú ý đến. Thì k tìm ng này, nó cũng tìm ng khác để kiếm thông tin và viết bài thôi mà. K may nó tìm trúng mình thôi

có j đâu mà xoắn. Đây là lý do nó gọi điện

có j đâu mà xoắn. Đây là lý do nó gọi điện
View attachment 18084

ngưỡng mộ bác quá cho mình xin chữ ký nhá :m056:. mai làm web tên miền .com dư án cạp cap và globaladsbroker.com biết đâu dc nỗi tiếng :m155:
mai măn mmo4vn ko năm trong top google nó đua cả zeek lên vtv mới ghê chớ , ko bik ý đinh tụi nó run cây nhát khỉ hay bắt rắn thì phải bứng cây nhổ cỏ đây

Last edited by a moderator:
đúng theo dự đoán của anh em, MMO4VN.COM đã lên TV rồi nhé

bác ấy cứ nói như thiệt đầu tư cũng phải tìm hiểu chút xíu chớ nhỉ...hehe

cho mình hỏi sao lại là từ khoa univest nhỉ. :)). bác eagle khá xui, nếu mà nó viết đúng thì sẽ ra bác ximxe =))
https://www.google.com.vn/search?q=uinvest&aq=0&oq=uin&sugexp=chrome,mod=14&sourceid=chrome&ie=UTF-8
mà thấy cũng lạ, đi tìm hiểu mà gõ sai từ khóa, có khi nào tụi nó cũng đọc sai, u ni vét ko nhỉ =)))

Way, jo mới biết. Chắc tại nó đọc vậy cho vần giống mềnh :binhsua07:

mà có j đâu mà xui. Tiếc là chưa kịp sắm bộ vest với kiến thức UI hơi hạn chế

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,738
172,801
Latest member
Janhiira

Most viewed of week

Most discussed of week