New Kiếm tiền online 2023 với game NFT Minerlands kiếm tiền lợi nhuận ổn định lâu dài

Điểm lưu ý an toàn khi chơi MIner Land :
- Ae đã chinh chiến con này cùng mình đến nay cũng dc hơn 1 tháng rồi, ae nào mà ko tái đầu tư mà rút luôn thì cũng đã lãi ăn ra rồi, . Còn những ae đã tái đầu tư cùng mình hơn 1 tháng nay thì tổng tiền trong game cũng đã X2 rồi, và nếu giờ muốn rút gốc về cũng chỉ mất 10 ngày là rút hòa gốc thôi ,
- hôm nay mình ra lưu ý này để ae cân nhắc sao cho hợp lý về độ an toàn vốn, cũng như hiệu suất lợi nhuận nhé
1 - Thời gian có thể tồn tại đến hết tháng 10/2023 là 90% : vậy lên những ae nào chơi từ đầu cùng mình thì trong tháng 9 cần rút dần vốn về để bảo toàn vốn, và có thể để lãi đó để đi tiếp cùng dự án cho đến khi xập.
2- Thời gian tồn tại đến hết tháng 12/2023 là 60/40 : Vậy lên trong tháng 10 các bạn cần rút đủ 100% vốn và rút thêm tối thiểu 20-30% lãi ra cho chắc ăn
3- thời gian tồn tại sang năm 2024 là 30/70 : vậy lên đến cuối năm ae phải rút gần hết tài khoản game ra chỉ để lại 1 chút tiền lãi ở lại kiếm thêm ly cafe thôi.

3 Lưu ý trên mình dành cho những ae đã chơi từ đầu và đã tái đầu tư lên được xấp xỉ x2 tài sản game lên rồi, còn những ae mới tham gia hoạc muốn tham gia cũng lên dựa vào mấy mốc thời gian đó để sử dụng tỷ lệ ra vào vốn lãi cho hợp lý nhé.

Lĩnh lương thôi các bác :

Điểm lưu ý an toàn khi chơi MIner Land :
- Ae đã chinh chiến con này cùng mình đến nay cũng dc hơn 1 tháng rồi, ae nào mà ko tái đầu tư mà rút luôn thì cũng đã lãi ăn ra rồi, . Còn những ae đã tái đầu tư cùng mình hơn 1 tháng nay thì tổng tiền trong game cũng đã X2 rồi, và nếu giờ muốn rút gốc về cũng chỉ mất 10 ngày là rút hòa gốc thôi ,
- hôm nay mình ra lưu ý này để ae cân nhắc sao cho hợp lý về độ an toàn vốn, cũng như hiệu suất lợi nhuận nhé
1 - Thời gian có thể tồn tại đến hết tháng 10/2023 là 90% : vậy lên những ae nào chơi từ đầu cùng mình thì trong tháng 9 cần rút dần vốn về để bảo toàn vốn, và có thể để lãi đó để đi tiếp cùng dự án cho đến khi xập.
2- Thời gian tồn tại đến hết tháng 12/2023 là 60/40 : Vậy lên trong tháng 10 các bạn cần rút đủ 100% vốn và rút thêm tối thiểu 20-30% lãi ra cho chắc ăn
3- thời gian tồn tại sang năm 2024 là 30/70 : vậy lên đến cuối năm ae phải rút gần hết tài khoản game ra chỉ để lại 1 chút tiền lãi ở lại kiếm thêm ly cafe thôi.

3 Lưu ý trên mình dành cho những ae đã chơi từ đầu và đã tái đầu tư lên được xấp xỉ x2 tài sản game lên rồi, còn những ae mới tham gia hoạc muốn tham gia cũng lên dựa vào mấy mốc thời gian đó để sử dụng tỷ lệ ra vào vốn lãi cho hợp lý nhé.
Trừ khi bạn có chủ đích lùa gà bất chấp còn k thì đừng phát biểu mấy câu chắc mẩm về thời gian tồn tại của site như thế này bạn ạ :rolleyes: . Ngay cả thằng chủ web nó còn k chắc bao giờ site sập mà bạn phán 90% với 60/40 này nọ:D. Gemly với Cait hôm trước có ông mới up topic tuyển ref hôm sau đã méo mồm scam người khác chỉ vì lỡ nổ về bảo đảm vốn cho người đầu tư cùng. Nên là tuyển ref thì tuyển, còn mấy cái khác đừng nên khẳng định quá.

Trừ khi bạn có chủ đích lùa gà bất chấp còn k thì đừng phát biểu mấy câu chắc mẩm về thời gian tồn tại của site như thế này bạn ạ :rolleyes: . Ngay cả thằng chủ web nó còn k chắc bao giờ site sập mà bạn phán 90% với 60/40 này nọ:D. Gemly với Cait hôm trước có ông mới up topic tuyển ref hôm sau đã méo mồm scam người khác chỉ vì lỡ nổ về bảo đảm vốn cho người đầu tư cùng. Nên là tuyển ref thì tuyển, còn mấy cái khác đừng nên khẳng định quá.
Trên đấy chỉ là Dự kiến theo suy nghĩ cá nhân thôi bạn. mình lên plan để ae có thể định hướng trước được khoảng thời gian theo kinh nghiệm từ những con khác trước để để tính được khoảng thời gian nó sống, và đầu tư cho hợp lý, còn những ô lùa gà thì ngày nào cũng hô hào , cũng hô nạp dù đã đến thời kỳ đỉnh, riếng con gemly và catly trong nhóm tele mình luôn hô hào ae nhóm ko dc phép vào mới từ tháng 7 rồi bạn nhé, ae trong nhóm rút hết vốn lãi cả tháng rồi mới xập, riêng con miner land này chỉ sợ đến cuối tháng 9 anh em nhóm rút toàn bộ gốc và 30% lãi rồi, lúc đó toàn bám theo bằng lãi thì mới lại có những ông mới vô hô hào chơi mới .

làm thêm Line Saphier thứ 2 ngày 31/08 , nâng tổng đầu tư 2400$, thu nhập mỗi ngày rút 120$ = 3tr. bắt đầu từ mai sẽ rút đều mỗi ngày 120$ khi nào rút đủ gốc 1300$ và lãi 300$ sẽ ngừng rút và lấy phần lãi còn lại tái đầu tư tiếp
Đây là video mình up line saphier 2 trực tiếp, và hướng dẫn ae cài app ra điện thoại cho tiện sử dụng.
Ngoài ra ae vô nhóm telegram để tham ra các event kiếm tiền miễn phí khác :
Link nhóm tele : https://t.me/+1YJ9ntlgzd5jNGQ9
Link video YTB : ( ae nhớ đăng ký kênh YTB để ko bỏ sót các video mới ra về các dự án tiềm năng mới :

Site này sống đc đến giờ k nhỉ, thấy video xóa hết trơn rồi.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,683
170,777
Latest member
linkiwinfun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back