• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tutorial Kiếm tiền Online 200k/1day với vn.ipanel ^^

Solutions
1
Reactions
333
MR
5.799
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Về iPanel
iPanel Online Market Research Co.,Ltd thành lập tại năm 2004,Là một công ty đa quốc gia chuyên nghiên cứu về các mặt hang.Qua những nỗ lực của chúng tôi, hiện nay iPanel đã có nhiều cộng tác viên khắp các Đại lục Trung Quốc, Hong Kong,Đài Loan, Singapore, Hàn Quốc, Ấn Độ, Thái, Malaysia, Úc, New Zealand NhậtBản HànQuốc Phillippines ViệtNam v.v…

Hướng dẫn
Trang web iPanel trả tiền cho các bạn khi các bạn hoàn thành các bài khảo sát mà công ty đưa ra,mỗi bài khảo sát tương đương 5~50 điểm (1điểm = 100VNĐ) Khi đăng ký làm thành viên qua 1 người giới thiệu,bạn được tặng 30 điểm,cùng với việc trả lời số khảo sát thì bạn có thể kiếm được khoảng 270 điểm (~ 27000 VNĐ). Ngoài ra,để tăng them thu nhập,bạn có thể giới thiệu cho mọi người cùng tham gia,mỗi người được mới nếu hoàn tất đăng ký thì bạn sẽ nhận được 30 điểm. Do đó chỉ cần giới thiệu khoảng 10 người,bạn đã có trong tay hơn 50k.Điều này hoàn toàn ko khó chút nào.

Phần thưởng mà các bạn có thể quy đổi là 50k,100k,150k,200k

Vậy thì còn chần chờ gì nữa?? Hãy tham gia cùng mình để kiếm được nhiều phần quà thật ý nghĩa
B1: Các bạn đăng ký thành viên theo đường link dưới, các thông tin đều phải được điền đầy đủ.

http://vn.ipanelonline.com/register?inviter_id=2130227

Sau khi điền thông tin đầy đủ xong, các bạn click vào nút

B2: Các bạn vào email của mình để xác nhận tài khoản vừa đăng ký

B3: Đăng nhập vào trang web để bắt đầu kiếm tiền, các bạn chọn thẻ

và bạn bắt đầu làm khảo sat thôi..

B4: Đây là bước quan trọng, nhận tiền từ web, các bạn chọn thẻ Qui Đổi

2000 điểm được 100 kvnd
3000 điểm được 150k vnd

thanh toán qua paypal nhé. cực nhanh
ngoài ra các bạn có thể giới thiệu thành viên để kiếm thêm cực nhanh nhé. điểm cho giới thiệu là 100 như link của mình là , mấy bác click ủng hộ với ạ :

http://vn.ipanelonline.com/register?inviter_id=2130227

thanks for reading ...

Last edited:
Chưa thấy proof , hóng tiếp :)

proof

Chém gió vừa thôi bác ơi. 200k 1 ngày chắc bác có cheat thôi.hehe.
hay bác nói nhầm 2k 1 ngày nhỉ

mấy cái site vietnam, nhìn chả ham hố

nếu mấy bác chịu khó PR link mời bạn bè thì 1 ngày 200k thì ko gì là ko thể..còn mấy người khác ko mời hên thì cũng dc tiền cafe rồi

nếu mấy bác chịu khó PR link mời bạn bè thì 1 ngày 200k thì ko gì là ko thể..còn mấy người khác ko mời hên thì cũng dc tiền cafe rồi
:eek: bác vui tính quá
cho nhìn cái proof đi rồi tính

ngày 2k cũng chưa chắc có. Acc mới nó còn gửi mail khảo sát, acc cũ lâu lâu mới có. Thằng này mình chơi lâu rồi mà bèo bọt lắm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,946
171,018
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom