Other Kiếm tiền nhanh gọn trong ngày

có ít cái bị report hay toàn bộ bạn, bị ít bấm repost bị toàn bộ support với nó : Why does page likes menu get error? I have to report all, Hope admin fix bugs soon for me.
id của bạn

cho mình hỏi chút mình muốn cash out nhưng khi ấn nó hiện thế này:
ERROR: You are using Multi-Accounts!
You can Not request Payout because You are using More than 1 account!
If you think this is Not correct, and you are using only 1 account, Contact us to review
Vậy giờ mình phải làm gì nhỉ?Thanks bạn trước

cho mình hỏi chút mình muốn cash out nhưng khi ấn nó hiện thế này:
ERROR: You are using Multi-Accounts!
You can Not request Payout because You are using More than 1 account!
If you think this is Not correct, and you are using only 1 account, Contact us to review
Vậy giờ mình phải làm gì nhỉ?Thanks bạn trước
bạn có tạo nhiều acc không?

hì thế rb có 1 lần thôi hả mà có cách chiến nào khác trang mydaily ko chứ chờ 10.000 coint thì lâu quá :D
uhm mình tuyển có mấy bạn k làm rb rồi mà cũng k làm cuối cùng có 0.4$ phải tự làm có proof, nói chung lỗ, bạn reset lại modern kiếm cái fb khác chơi tiếp mình cũng có cái nick nguyenvanduc lấy tiền được, bạn xem coi thử tranh thủ like fb nhiều, vậy thôi k biết sao nữa :D

ý là bạn chơi nhiều acc trên cùng 1ip k nó nói bạn chơi nhiều acc, nếu 1 acc support nó thôi bạn.
Tại lần trước lúc mới ref bạn mình chưa biết gì nên đăng kí luôn 2 acc trên 1 ip,chắc giờ hết thuốc chữa luôn rồi,giờ mình muốn đki nick mới thì phải qua máy khác đăng kí nhỉ

Tại lần trước lúc mới ref bạn mình chưa biết gì nên đăng kí luôn 2 acc trên 1 ip,chắc giờ hết thuốc chữa luôn rồi,giờ mình muốn đki nick mới thì phải qua máy khác đăng kí nhỉ
bạn xoá cooki trên trình duyệt bạn đăng kí reset lại modem

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,423
172,511
Latest member
dinhhieu203765

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week