Airdrop KIẾM TIỀN MỚI từ BITBOX (Reward $15 delay đến 23/7 mới phân phối)

em chờ trúng event của bác thì chơi, còn ko thì nghỉ, hehe
vậy thì phải cơ cấu với bên xs mới đc :oops: 032 phải ko nhẩy, lúc đó trúng thật thì ... :confused:

Cũng hóng trúng event của bác luôn . Đợt lâu có trúng 1 lần cũng tầm tháng 7 đây . :D
ờ đợt 2017 đồng chí trúng 68$ , có lẽ nào đợt này cũng hốt 86 =))

làm gì có , chán dẹp hết rồi .xem phim cho khỏe
à, kyc điền thông tin first name, last name, city ntn vậy bác. Em điền mà kyc nó báo ko đúng, giờ phải gởi email cho support.
Bị lỗi này: Your account info doesn't match that of your passport. Please contact Customer Care to edit your account info.

vậy thì phải cơ cấu với bên xs mới đc :oops: 032 phải ko nhẩy, lúc đó trúng thật thì ... :confused:
đúng rồi bác, event nào em cũng 032, hehe. Mà chắc chỉ có bác mới đủ tầm cơ cấu thôi, chứ em thì trông vào may rủi...

ờ đợt 2017 đồng chí trúng 68$ , có lẽ nào đợt này cũng hốt 86 =))
ko hiểu bác ăn nhậu thế kia mà sao có trí nhớ đỉnh quá, 2 năm rồi mà giống chuyện mới xảy ra hộm qua

ko hiểu bác ăn nhậu thế kia mà sao có trí nhớ đỉnh quá, 2 năm rồi mà giống chuyện mới xảy ra hộm qua

đồng chí @ltt88 ngày xưa cũng có biết thời còn chơi hyip nên nhớ :)

à, kyc điền thông tin first name, last name, city ntn vậy bác. Em điền mà kyc nó báo ko đúng, giờ phải gởi email cho support.
Bị lỗi này: Your account info doesn't match that of your passport. Please contact Customer Care to edit your account info.
first name là chữ lót + tên. lást name là họ. city thì chọn theo presion info hay pp ấy, ko đúng thì làm lại khi nào qua thì thôi.
nãy ngồi làm hoài cũng qua dc 2 acc. nó auto check thôi. hình rõ + ảnh chân dung rõ là ok

first name là chữ lót + tên. lást name là họ. city thì chọn theo presion info hay pp ấy, ko đúng thì làm lại khi nào qua thì thôi.
nãy ngồi làm hoài cũng qua dc 2 acc. nó auto check thôi. hình rõ + ảnh chân dung rõ là ok
rõ là auto check rồi. Mới submit, 2 phút sau reject. Bác nào có tut pass được thì ngon. Kèo này làm em nhớ xlm, 1 blx + tự sướng theo 50 sắc thái = 50 acc

Có ông nào nhận ref ,được hỗ trợ phần dep trade ko ... tui làm ref và lấy 2/3 of 15$.

Ông nào mạnh dạng ko sợ scam lấy nick forum đảm bảo pm tui phát.:D

Nghe nói 9 tiếng nữa end game

ngon đó . mà phải có passport nha ae :D .
toàn bộ chỉ vầy thôi không biết dc ko ta :3

Announcements

Forum statistics

Threads
418,676
170,774
Latest member
shamsham

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week