Kiếm tiền hằng ngày với Seosprint

Status
Not open for further replies.

biboy8k

Junior
Reactions
186
MR
0.001
danh tiếng xem ở chỗ nào mấy bác
?
Cai điểm trong trang cá nhân ý bác:D

số tài khoản Webmoney xem ở đâu nhỉ, sao e ghi vào WMID là 187143343955 mà no ghi Mật khẩu và xác nhận ko đúng
WMID là ở góc phải trong tài khoản ý bác. Vậy bác xem lại mật khẩu đi hoặc đăng nhập = email hay sdt cũng được. Nếu bác add vào Seosprint thì cần WMID và ví WMR.

Em có làm sơ sơ hjhj

Click vào avatar dùng gg chrome dịch. Hehe

Verify seo ak bác

Em có làm sơ sơ hjhj

Click vào avatar dùng gg chrome dịch. Hehe

Verify seo ak bác
Mod chơi lâu chưa :D

huynhlamid

Hero
Verified
Reactions
1,216
MR
0.570
Follow me on Facebook
mới chơi hôm qua điểm danh vọng là -1 :)
Danh tiếng mà âm thì coi chừng nhé bác , âm nhiều quá là bỏ acc đó luôn đó
:D

Mod chơi lâu chưa :D
Em chơi cũng lâu rồi mà mấy bữa nay toàn làm task , em thích làm mấy site nga uy cmn tín hjhj:D

mới chơi hôm qua điểm danh vọng là -1 :)
- 10 là bác hết hy vọng đây nhé :D đừng làm nv lung tung.

Danh tiếng mà âm thì coi chừng nhé bác , âm nhiều quá là bỏ acc đó luôn đó

Em chơi cũng lâu rồi mà mấy bữa nay toàn làm task , em thích làm mấy site nga uy cmn tín hjhj:D
Em cũng thích các site Nga. vừa uy tín vừa pay nhanh :D. Có site fialet lạ hoắc không thấy ai chơi . Liều chơi thử xem nó pay không cuối cùng cũng được :D

sontiensct

Senior
Reactions
546
MR
0.084
Follow me on Facebook
Bác làm thử đi. Có nhiệm vụ share anh em với nhé :D:D
xem video của bạn mình làm dc 2 nv rùi mà ko bt nó cộng thành công không vì nó ko instant, làm hôm qua h gần 20 nv rùi mà nó cho mới 2.7 rup ah
ps: Mình thấy video bạn hướng dẫn ok rùi ae cứ vô mục đó mà phang thôi đâu cần phải up nv lên nữa bác, trừ khi có cái j đó khác trong video của bạn thì hảy đưa lên để chánh trường hợp ae không chịu khó cứ ngồi mát ăn bát vàng :D

xem video của bạn mình làm dc 2 nv rùi mà ko bt nó cộng thành công không vì nó ko instant, làm hôm qua h gần 20 nv rùi mà nó cho mới 2.7 rup ah
ps: Mình thấy video bạn hướng dẫn ok rùi ae cứ vô mục đó mà phang thôi đâu cần phải up nv lên nữa bác, trừ khi có cái j đó khác trong video của bạn thì hảy đưa lên để chánh trường hợp ae không chịu khó cứ ngồi mát ăn bát vàng :D

Vậy có nhiệm vụ nào nhiều tiền thì em up :D:D

- 10 là bác hết hy vọng đây nhé :D đừng làm nv lung tung.

Em cũng thích các site Nga. vừa uy tín vừa pay nhanh :D. Có site fialet lạ hoắc không thấy ai chơi . Liều chơi thử xem nó pay không cuối cùng cũng được :D
Site nga uy tín lắm ít scam chỉ là kiếm dc it thôi

Mình chưa biết cách ăn mấy nv rúp cao nên chỉ làm mấy cái nhỏ mà ko biết cái nào cộng rúp cái nào không nữa vì nó ko instant, mình sẽ úp lên những nhiệm vụ mình làm, ae muốn làm thì làm nhé, còn nếu có chê nv ít rúp thì cũng đừng ném đá mình nhé :D
Nhiệm vụ mới: 0.3 rúp
Link: http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=536575&cnt=09d0c404248f8cfb16da9f903fbe8386
Ấn thực hiện nhiệm vụ

1. Nhập cụm từ tìm kiếm "Levan Nakashidze"
Xem 5 video trong kênh này
2. Click vào 1 quảg cáo của google + chuyển tiếp 2 lần
3. Copy All URL và gửi báo cáo ( Có cả link tìm kiếm ở bước 1 )

nhoxwy

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
cho mình hỏi mình làm nhiều nhiệm vụ trong 1 lúc như vậy rồi sao biết nhiệm vụ nào làm đúng được cộng tiền, nhiệm vụ nào làm sai để sửa lại?

cho mình hỏi mình làm nhiều nhiệm vụ trong 1 lúc như vậy rồi sao biết nhiệm vụ nào làm đúng được cộng tiền, nhiệm vụ nào làm sai để sửa lại?
Nhiệm vụ nào làm sai thì nó gửi thư cho mình. Có thằng thì nó không cho làm lại , coi như k làm được nhiệm vụ đó. Những nhiệm vụ trả tiền thì bạn mở google dịch rồi vào Thực hiện nhiệm vụ -> tab thông số ngay đầu tiên -> trả tiền

jwade

Newbie
Reactions
524
MR
0.001
Lâu rồi không làm jobs trong seosprint, 1$ thì bằng bao nhiêu rúp vậy mí bợn? :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week