Kiếm tiền hằng ngày với Seosprint

Status
Not open for further replies.
chơi seoprint thì phải mở một lúc nhiều trang web. vậy thì có ảnh hưởng gì tới laptop ko mọi người??
không ảnh hưởng gì bạn nhé :p chỉ hơi nặng máy thôi, cứ như bạn mở nhiều tab web ý.
P/s: chắc tầm 1 năm trc mình còn dùng con máy từ thời đồ đá Pen IV, ram 512 còn chiến đc mà

không ảnh hưởng gì bạn nhé :p chỉ hơi nặng máy thôi, cứ như bạn mở nhiều tab web ý.
P/s: chắc tầm 1 năm trc mình còn dùng con máy từ thời đồ đá Pen IV, ram 512 còn chiến đc mà
thank nhá. mình chỉ sợ là kiếm ko bao nhiêu mà còn làm hại máy tính. h nghe bạn nói vậy cũng yên tâm. hj

Dạo này các bác kiếm được nhiều không :D. Có một dãy nhiệm vụ mà em ghi chỉ xem video ý. Thằng đó nó sửa giá tiền liên tục :( Lúc thì 1 rúp , lúc thì 0.5 :(

Dạo này các bác kiếm được nhiều không :D. Có một dãy nhiệm vụ mà em ghi chỉ xem video ý. Thằng đó nó sửa giá tiền liên tục :( Lúc thì 1 rúp , lúc thì 0.5 :(
dãy của thằng alex ah, hơn chục cái hay sao ý

Nhiệm vụ 11: 0.55 rúp
Link: http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=514945&cnt=aed22e626262657850ed6d5d291b4988
Ấn thực hiện nhiệm vụ

1. Nhập cụm từ tìm kiếm ở google "Nekk eats"
Ngay trang đầu tiên click chuột phải mở tab mới. Kênh của nó là "Roman Vavilin "
2. Mở 3 video bất kỳ trong kênh của nó
3. Click 1 quảng cáo google bất kỳ chuyển tiếp 3-4
4. Copy All URL và gửi báo cáo ( Có cả link tìm kiếm ở bước 1)
Bạn cho hỏi: 'click 1 quảng cáo google bất kì và chuyển tiếp 3 4 lần'' là mình làm cho một video, mình phải lặp lại như thế cho 3 video và tổng linh tối thiểu sẽ là 16 url( 1 tìm kiếm+ 3 video+ 3 quảng cáo + 3*3 chuyên tiep)

Bạn cho hỏi: 'click 1 quảng cáo google bất kì và chuyển tiếp 3 4 lần'' là mình làm cho một video, mình phải lặp lại như thế cho 3 video và tổng linh tối thiểu sẽ là 13 url( 1 tìm kiếm+ 3 video + 3*3 chuyên tiep)
xem 3 video nhưng click quảng cáo ở 1 video thôi

Các bác à, tình hình là cái việc send tool ở email cũng không ổn , vì lúc có người onl có người không để cmt email. Bây giờ em sẽ tạo 1 nhóm inb ở facebook và sẽ gửi link ở đó , để đồng loạt các bác xem cho nhanh. FB của em đây : Tuấn Việt
Bác giúp em xíu về jod nó với khó lầm wá :(

Attachments

46.8 KB · Views: 56
Cập nhập vài nhiệm vụ giá 2rup. Đã send trong inb facebook nhé các bác.

nó vẫn chấp nhận mà bác :D

Vẫn chơi nhiệt bác à :D
sao load cái site mà lâu vậy...Vào reg mà không load đc:(

tưởng RIP nó lâu rồi chứ, lâu lắm rồi ko vào lại ^_^
Anh cho em hỏi lúc e điền ví WMR của e vào thì nó bảo không tồn tại là sao vậy..
Tiếng Nga nản quá

Anh cho em hỏi lúc e điền ví WMR của e vào thì nó bảo không tồn tại là sao vậy..
Tiếng Nga nản quá
hơn năm rồi ko đụng đến nó nên giờ chả biết khỉ gì về nó cả bác à :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,690
170,782
Latest member
YhokSheng

Most viewed of week