Kiếm tiền free với Snuckls,dễ dàng, pay đều, ngày nào cũng trúng giải

10 vé 1 lần hay cứ 9h ms đc 1 vé bạn? Mà mình siêng lắm chỉ cày 3-4 vé là cao ^^

10 vé 1 lần hay cứ 9h ms đc 1 vé bạn? Mà mình siêng lắm chỉ cày 3-4 vé là cao ^^
1 ngày 10 vé,cứ xem đủ 5 video là đc 1 vé , NHƯNG từ vé THỨ 7 trở đi,bạn chỉ cần xem 2 video là đc 1 vé ;)

51664 People ahead of you
hơn 1 tuần rồi :( :(
trời , bạn vô link ref cho mình rồi nhấn login facebook cho nó nhanh . vài giây chứ mấy ^^

chiến lược hả ? tủ số đầu đi cậu . mình đoán mai số đầu tiên là 1 hoặc 5 . mình dùng 2 nick face nên tạo 2 tài khoản , mỗi ngày 20 vé :3 vì thời gian xem 2 nick cũng bằng 1 nick . :v nhưng mình nói thật chiến lược tốt nhất là giới thiệu cho người khác chơi , khi đó cơ hội sẽ rất lớn . mà quan trọng là bạn may mắn , nếu may thì ăn hơn 500$ đó ;) việt nam mình ăn được nhiều lắm, lên xem top kiếm $ là biết . hi
có ai thấy mình dự đoán không, hôm nay ra số 1 kìa :))) vậy là mai rất có thể số 5

mai số 5 đầu nha mn :3 lâu rồi chưa ra

toàn nói tiếng nước ngoài, nghe xong toàn chọn sai
:D vài cái là quen thôi bạn . cũng dễ mà , thấy mấy tụi da đen là chọn rap hoặc hiphop, nói nói thì vlog, bloger , hát nhẹ nhàng thì pop, rock thì dễ rồi ... nói chung dễ , mà có cách tua video để đỡ tốn time nữa. :v

Ib cách tua video với pác ok mai ref cho bác 1 nick

:D vài cái là quen thôi bạn . cũng dễ mà , thấy mấy tụi da đen là chọn rap hoặc hiphop, nói nói thì vlog, bloger , hát nhẹ nhàng thì pop, rock thì dễ rồi ... nói chung dễ , mà có cách tua video để đỡ tốn time nữa. :v
Còn tua đc hả bác, nó chỉnh lại lâu rồi mà @@

Cái này thấy hơi ão nó quay số ở đâu mình đâu có thấy. Thích thì nó cho hôm nay có jackpot ko thích ko cho ai biết đâu

Cái này thấy hơi ão nó quay số ở đâu mình đâu có thấy. Thích thì nó cho hôm nay có jackpot ko thích ko cho ai biết đâu
nó lấy theo kết quả quả trang sổ xố mà . mình kiếm đc mấy chục $ nên cũng thấy ok :3 hehe

hôm nay ra số 0 đầu ăn đc có 0.03 :'( mai 80% ra số 5 đầu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,380
170,498
Latest member
supportonlineat

Most viewed of week

Most viewed of week

Back