Help Kiếm tiền đơn giản với z-bare.com! chỉ cần treo cashbar

mình thử rồi , ko treo trên nhiều VPS được , dù có treo trên 10 VPS thì vẫn tính điểm 1 thôi
1 phút nhảy 1.25 point , 24/24 được 1800 point , 1 tháng 5400 point , 2 tháng đạt min pay 10$ đối với bạn nào chiến solo ko có ref, còn co ref thì mình chưa test thử ai cho ý kiến với , người dc ref hưởng bao nhiêu % point kiếm dc từ ref ????

mình thử rồi , ko treo trên nhiều VPS được , dù có treo trên 10 VPS thì vẫn tính điểm 1 thôi
1 phút nhảy 1.25 point , 24/24 được 1800 point , 1 tháng 5400 point , 2 tháng đạt min pay 10$ đối với bạn nào chiến solo ko có ref, còn co ref thì mình chưa test thử ai cho ý kiến với , người dc ref hưởng bao nhiêu % point kiếm dc từ ref ????

cái này bạn nói có thể đúng :) vs ai lười thôi bạn quên cái vụ thẻ bài àh :D đổi 1 lần mấy K zpoint :)

hum nay mình được
You won 9946.25 ZPoints.
Your Earnings : 2.286 ZEuros.
you have refered 0 members.
You have 0 ZCrédits.

thế này ko biết khi nào mới đủ min pay nữa. Mình chưa solo

hum nay mình được
You won 9946.25 ZPoints.
Your Earnings : 2.286 ZEuros.
you have refered 0 members.
You have 0 ZCrédits.

thế này ko biết khi nào mới đủ min pay nữa. Mình chưa solo

Wow point nhiều quá nhi !

cả tháng chạy đủ mua 1 code 20$2surf. mua xong bán hạ giá mấy lần mà không thằng nào mua. ai mua t để lại 1$ này :D

- - - Updated - - -

chủ thớt nên cập nhật thêm các cách kiếm zpoint ở trong web như click, zackpot, ... cho ace mới chơi cùng biết. ngày chạy free mấy vé đó cũng khá hơn chạy bar nhiều

cả tháng chạy đủ mua 1 code 20$2surf. mua xong bán hạ giá mấy lần mà không thằng nào mua. ai mua t để lại 1$ này :D

- - - Updated - - -

chủ thớt nên cập nhật thêm các cách kiếm zpoint ở trong web như click, zackpot, ... cho ace mới chơi cùng biết. ngày chạy free mấy vé đó cũng khá hơn chạy bar nhiều

zackpot mình cập nhật rồi còn click thì chưa ^^!

Hi bác cho mình hỏi thêm tí thông tin:
1. mình vào đâu để xem điểm quy đổi
2. mình treo được bao nhiêu point thì mới rút về được

Em đã đăng ký theo thông tin sau :
[email protected]
lr : U4165002

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,091
Latest member