Kiếm Tiền Đơn Giản Với Cashfiesta – Treo Chương Trình Auto + Offers

từ hồi mới lập nick MMO này lên đây đc các thánh gài cho cái này chơi đầu tiên, ngoảnh đi ngoảng lại đã gần 5 năm cmnr mà nó vẫn còn sống kia à :oops:

mình thấy bài này như copy của 10 năm về trước. Bao giờ bạn nhận được poor thì mình làm ref cho bạn luôn và ngay nhé. Vẫn cay cú chuyện 10 năm về trước không nhận được gì từ cái trò này.

bạn có thể support giúp mình làm SPECIAL OFFER dc không? mình làm mà ko dc :(
yahoo: trongson_nk
bạn tìm cách fake ip sang nước khác để có nhìu special offer để làm nhé, thường thì bạn treo tool 1 thời gian nó sẽ cho thêm special offer nhưng không đáng kể. Bạn chịu khó tự mò cách fake ip trên diễn đàn nhé . chúc bạn thành công :)

mình thấy bài này như copy của 10 năm về trước. Bao giờ bạn nhận được poor thì mình làm ref cho bạn luôn và ngay nhé. Vẫn cay cú chuyện 10 năm về trước không nhận được gì từ cái trò này.
Tại mình thấy Có 1 bác post lại bài này hồi tháng 6 và có proof trao đổi gmail với tụi support bên đó thấy vẫn ok nên giới thiệu lại với mn, ăn đc $ nào thì cứ ăn ;) với lại cũng không tốn công là mấy

Vậy là cuối cùng phải fake ip mới được pay sao :D , mà pay bằng séc thì lãnh tiền bằng cách nào :D

má ông copy nguyên bài của người ta, không sửa đến một chữ. Pay bằng sec mà ông đòi fake ip để được làm thôi lậy thánh, tìm trang khác mà câu view đi lol

má ông copy nguyên bài của người ta, không sửa đến một chữ. Pay bằng sec mà ông đòi fake ip để được làm thôi lậy thánh, tìm trang khác mà câu view đi lol
2 câu hỏi nó khác nhau mà :D

chơi cái này chỉ mất tg mà ko dc gì :eek:

cái này chơi sao vậy:eek:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,465
171,512
Latest member
MikeNguyen92

Most viewed of week