kiếm tiền điện thoại với mcent.com 300k/ngày

phambinhminh

Banned
Reactions
205
MR
0.000
Phone Number
Call me! Call me!
chắc hẳn các bác cũng đã biết qua mcent.com kiếm tiền cho điện thoại. em cũng có làm qua và thành quả nó cũng được không nhiều lắm chỉ là vài trăm nghìn cho mấy tiếng. tiền nhận được trong 10S khi rút nhé. ( trả 100% )

bác nào làm không được thì ref cho em 1 cái. em chỉ cách cho làm. nhớ nick ref phải kích hoạt tài khoản để em còn biết nhé. ( xác nhận gmail. yahoo...) (nhập link ref và làm 1 app được + tiền thì em mới biết các bác ref cho em nhé)rồi các bác pm vào thẳng vào nick : phambinhminh_0711. em sẽ hướng dẫn.
và đây là link ref nhé:
http://mcent.com/r/Y3LP8Y

bạn chắc là 1 người cực kì may mắn và cực kì nhiều sim

Cho 1 vé đi thread :D 300K/ngày => 1 tháng 9 củ ngon khỏi đi làm ;) hé hé

Đặt dép hóng :D, ref cho thớt

mcent @@

sặc mcent có từ đời nảo đời nào r mà còn giới thiệu, chủ ý của thớt chủ yếu câu ref là chính, càng nhìu ref càng có cơ hội nhận tiền thưởng, mà mún nhìu ref thì nhìu sim ---> đem lên đây nhờ mấy thím rãnh rỗi reg hộ.... ôi, thật biết làm ăn. Hiện tượng mcent trở lại chăng :eek:

sặc mcent có từ đời nảo đời nào r mà còn giới thiệu, chủ ý của thớt chủ yếu câu ref là chính, càng nhìu ref càng có cơ hội nhận tiền thưởng, mà mún nhìu ref thì nhìu sim ---> đem lên đây nhờ mấy thím rãnh rỗi reg hộ.... ôi, thật biết làm ăn. Hiện tượng mcent trở lại chăng :eek:
tớ biết là có từ lâu rồi. nhưng để ăn được tiền của nó. mới là vấn đề. chứ mỗi người ăn 10k thì ai chẳng làm được.

mCent k tương thích với thiết bị là sao ta :(

nói chung muốn ăn đc thì mỗi người phải làm 1 thead ntn :rolleyes:
thật ra nếu nó là tiền mặt. hay là mã thẻ thì mình cũng chẳng tuyển ref làm gì.( cái tiền tuyển ref làm sao = mình khác làm. mà c nói vậy.)(còn vấn đề sim. nếu biết làm. c có thể đi thuê nhé.) chẳng qua làm tý cho a/e kiếm tiền điện thoại mà mình cũng được lợi tý thôi. chứ share ra là nát.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,757
170,843
Latest member
dataanbrazil
Back
Top Bottom