• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Got Paid Kiếm tiền cho những ai có iPhone.Ipad

cái này có cách nào làm trên máy tính ko chủ thớt, ip thì ko phải ai cũng có

Xin lỗi tớ mới đi tập về!
xin trả lời các bạn một số vấn đề nhé!
Thứ 1: cái này chỉ dùng được cho Iphone.Ipad,Ipod.. nói chung là trên hệ điều hành IOS còn các phần mềm giả lập Iphone hay Android thì không dùng được nhé!
Thứ 2: lúc down app về rồi thì các bạn mở cái app vừa down lên cho nóloaoad xong bấm linh tinh mấy cái (ví dụ như đăng nhập = facebook ... ) rồi tắt nó đi là nhận được point
Thứ 3: muốn rút tiền thì các bạn vào mục Rewards ở đây có rất nhiều hình thức để đổi point! ví dụ gift card amazon,itunes gift card hoặc các bạn có thể rút bằng paypal ở trong đó có rất nhiều mức point và nhiều phương thức để các bạn lựa chọn.
thứ 4: để muốn có nhiều app để down thì các bạn nên dùng vpn và cố gắng thay đổi nhiều loại vpn thì sẽ có rất nhiều app để down! có những app 200-300point/app nhé!
chúc các bạn may mắn!
ai cần hỗ trợ gì pm yahoo : ta.info mình giúp đỡ nhé! (pm chứ đừng add nick yahoo mình tự động denied :D )

vài điều muốn hỏi

Ban oi cho mình hỏi tí, mỗi ngày có được lập lại app đã dow khong? nếu chiến em này thì dùng os mấy? số lượng app có hạng chắc đến 1 lúc nào đó sẻ hết chiến được??? trả lời giúp mình nhé. Thanks Thót !!!

mỗi app chỉ có cho mình down 1 lần thôi! bạn yên tâm đi app nhiều lắm ngày nào cũng có app mới cho mình down cả!
có nhiều bạn xài IOS 4 trở xuống hình như ko chơi được cái này thì phải :(

thêm cái proof ngày mới :D

Attachments

58.9 KB · Views: 22
chiến cài này thì ip3s trở lên chạy ios 5.1.1 chiến tốt nhé ae . thèm quá mà bán máy rồi ko chiến được :binhsua155:

tải này dùng 3g có tốn nhiều tiền không ?

3G thì ko nên xài nhé bạn :D
tại vì app Iphone thì đa số nặng nên chơi bằng 3G thì hơi chua đấy ! có wifi hãng chơi :D hihi

App down xong rồi xóa đi cho nhẹ máy có đc ko ?

Đã refs cho bạn,đc 50 point để xem.he he

các bạn cứ down app rồi mở lên tầm 1 phút => xoá app đi cũng được
còn app nào mà 200 point trở lên thì phải để tầm 5 ngày nhé :D
mấy cái 90 point là có point luôn còn mấy cái trên 200 point thì chưa có liền đc đâu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom