Referrer Kiếm tiền = bình luận âm nhạc [nguyenvulong - Proof]

Thằng này mình có đăng ký lâu rồi , mà cái mình post nhận xét
Nó khong cho
Thế mới bực

Chủ thớt nói là tối thiểu là 05 dòng!!!
Làm đúng thía mới post được!!!
Thư rồi,phát đầu 0.05$.

Cái này vui thật,làm thử 3 bài, bài nào cũng đc 0.05 :">
Nhưg đc cái thư giãn nữa
Tks chủ thớt nhé!!

Last edited by a moderator:
lạ quá chiến thử xem sao.đã ref

Cái này mình đang làm lâu rồi mà, chưa có ý định tuyển ref thôi vì hiện acc chưa đủ min để có proof cho anh em:)

cái này lúc trước chiến đc 1 thời gian sau đó chán quá bỏ vì k tìm ra đc comment nào nữa :binhsua79:

Ok , đăng ký ref cho chủ theart.

Trong tình hình capcap đang khó khăn, mà mình lại đang cần học lại tiếng anh củng cố kiến thức.. Thế này thì hay quá... Đúng là pải cần sáng tạo...

nhận xét khó thế . nghĩ mãi mới dc 1 cái . cái sau thì trùng :( mà dc mỗi 2 bài thì bắt điền ngày sinh . điền xong đứng im lìm là sao nhỉ ?

Tin mới nhất, thằng bạn mình sau khi rút tiền xong đã bị banned nick , các bạn hãy cẩn thận khi comment, vì anh văn thằng bạn mình là TOEIC 800 rồi đó .

trời ác vậy :(
Ngta bình luận là đc rồi,còn bắt bẻ dữ, dù sao cũng nghe xog mới bình luận mà :(
Làm j mà banned thế này :(

Ngta bình luận là đc rồi,còn bắt bẻ dữ, dù sao cũng nghe xog mới bình luận mà :(
đã tìm được cách coppy và pase rồi hehe. Khỏe ngồi nghe nhạc rồi vào google dịch phát coppy qua dán vào là ok :binhsua79::binhsua79:

Thì đúng là nghe xong mới bình luận, nhưng tiếng anh của bạn nó ko hiểu thì cũng ko giúp ích gì cho bọn nó. Nên nó ban thì cũng đúng thôi.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,918
171,964
Latest member
sonbachtuyet247

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back