• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Spotlight Kiếm tiền bằng việc lấy bonus, ý tưởng mới!

Cái chính là đăng nhập toàn bắt verify code nên vào mail lấy mất thời gian

Cái chính là đăng nhập toàn bắt verify code nên vào mail lấy mất thời gian

bạn đk 100 LR trên cùng 1 gmail..như thế check sẽ nhanh...nhiều bạn 1gmail cho 1lr check sẽ rất mất thòi gian.:binhsua33:

sau khi dep 0.01$ mà link ref vẫn ko hoạt động là sao nhỉ @@ ???

Đúng là cái trò cờ bạc,tối hôm qua tớ chơi 4 lần,1 ở cá kiếm ăn 10$ đặt boom,ko rút thế là thua hết,3 lần ở trang này tớ ăn lên 6$ sau thua về còn 0,02 0,1 2 lần,giờ đang 4$ rút ra cho lành =))

Cái này thì khác gì cờ bạc đâu, mà chơi cái này còn ngớ ngẩn hơn cờ bạc, được hay mất là do admin nó quyết, chủ thớt chơi cái này mà lại chê H-T thì mình cũng thấy buồn cười, 2 cái thật sự chả khác gì nhau .

Cái này thì khác gì cờ bạc đâu, mà chơi cái này còn ngớ ngẩn hơn cờ bạc, được hay mất là do admin nó quyết, chủ thớt chơi cái này mà lại chê H-T thì mình cũng thấy buồn cười, 2 cái thật sự chả khác gì nhau .

Không đâu bạn! Ban đầu thằng admin có ý định là câu mem nên nó sẽ cho mem bonus rùi chơi H-T của nó => thua => máu lên rủi dep tiếp. Sau đó nó thấy người ta rút bonus về mà không chơi H-T nên nó chuyển hướng chỉ bonus cho người giới thiệu theo link để người ta dep vào để chơi H-T giảm thiểu số tiền mất đi!

P/s: Hiện tại, khi người giới thiệu hợp tác với người dep thì cả 2 không được đồng nào! Nó làm vậy để giảm tối đa số tiền mất! Site này đang rấ rất đói rồi nên đừng ai ngu mà dep vào để chơi H-T nha! Và mình nghỉ bonus! :(( Do site ko trả tiền mình giới thiệu nữa rồi! :(

Lấy bonus chơi HT mới máu chứ,chứ lấy 0,05 làm rì@@
Sáng sớm đã win 4$
thiệt là nghệ thuật

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,921
170,997
Latest member
ngocgiau27
Back