• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Kiếm tiền bằng rút gọn link

zjackmmoz

Senior
Pre-verified
Reactions
73
MR
0.881
Insuree Balance
66511|600
Service Details
1||Email Account|https://mmo4me.com/threads/sell-gmail-us-vn-live-trau-6k-8k-google-adsense-40k-kenh-da-bkt-2-5m-bom-1k-sub-youtube-400k-vcb.408535/|0||0|5
1||Exchange|https://mmo4me.com/threads/buy-usdt-23-7-pm-22-6-all-bank.437560/
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Mình là newbie nên k rõ vấn đề này lắm. Mong các bác chỉ giúp. Rút gọn link thì rất dễ nhưng không biết là làm sao để người ta click vào link của mình thôi. Vậy làm cách nào để người ta chịu click vào vậy? Tiếp nữa là mình lấy link ở đâu để rút gọn được? Đem link của người khác rút gọn được không?

Đem link của người khác rút gọn được không?

cái đó thì không nhe cậu trong luật của nó nó sẽ không cho :D

còn muốn họ click thì cậu post những bài nào hot hot để cho họ phải click vào
đại loại 1 số ý tưởng là : post phim 3x lên youtube post cảnh 5p gần tới khúc... hết :D rồi vứt cái link ở phần giới thiệu :)

linkbucks thì tính toán công bằng hơn đối với vn
adfly có vẻ là gian lận, nên phải làm gấp đôi mới đc, số tiền kiếm đc hôm qua của mình

Ý mình là cái đường link dẫn vào một web hay blog nào đó, mình muốn dẫn họ theo cái link rút gọn của mình vào đó thôi. Mà mình k phải là chủ của web hay blog đó. Vậy mà cũng phạm luật hả bạn?

Ý mình là cái đường link dẫn vào một web hay blog nào đó, mình muốn dẫn họ theo cái link rút gọn của mình vào đó thôi. Mà mình k phải là chủ của web hay blog đó. Vậy mà cũng phạm luật hả bạn?
:D không sao hết
bạn làm sao họ click zo và chờ 5s rồi bỏ qua quả cáo đó là bạn có tiền
đó là không cheat

:D không sao hết
bạn làm sao họ click zo và chờ 5s rồi bỏ qua quả cáo đó là bạn có tiền
đó là không cheat
Cảm ơn bạn nhiều nha.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919