• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Kiếm Tiền Bằng Popup Với Popads có thể vượt trình chặn quảng cáo

Reactions
3
MR
0.000

Popads là một mạng quảng cáo dạng popup, mình đã chơi mạng này được 2 tháng và đây là kết quả:

Ưu điểm:
  • Có thể vượt các chương trình chặn quảng cáo đảm bảo thu nhập bạn, rất ít công ty nào khác có thể làm được kể cả google
  • Đủ 5$ là có thể thanh toán qua Paypal
  • Thanh toán tự động, không phải chờ lâu
  • Nhiều popup, site nhỏ và vừa cũng được chấp nhận
  • Chấp nhận tiếng Việt
Đặc biệt, đăng ký theo link này được tặng ngay: một số phần mềm post lên hàng trăm forum cùng lúc

Hướng dẫn đăng ký: sau khi điền đầy đủ thông tin tại link đăng ký phía trên, bạn đã có một tài khoản tại Popads. Sau đó bạn tiến hành đăng ký website bằng cách click vào New website như hình.

Sau khi đăng ký bạn sẽ phải chờ đợi khoảng 1 ngày để Popads duyệt site của bạn, nếu website của bạn được chấp nhận thì sẽ có dòng chữ Approved như hình trên. Sau đó bạn click vào Get code hoặc Code Genarator để lấy code.

Lấy code để đặt lên website của bạn, nhấn vào Generate code và copy đoạn code đó để đặt vào website của bạn.

Khi đã có số tiền >= 5$ trong tài khoản, bạn có thể yêu cầu thanh toán bằng cách nhấn vào Billing ở menu bên trái và sau đó nhấn nútWithdraw.

Sau đó điền số tiền mình muốn rút ra tại Amount, chọn hình thức thanh toán qua Paypal, nhấn nút Withdraw và chờ khoảng 1 ngày để Popads chuyển tiền cho bạn.
BẠN ĐÃ SẴN SÀNG ĐỂ THAM GIA?

nó giống mgid vs plugrush k bác

nó giống mgid vs plugrush k bác
2 thằng này mình chưa chơi nhưng nhiều lão làng thì popup cứ popads ngon nhất rùi. nó có thêm báo cáo lạm dụng nếu popup ra mã độc thì bác báo cáo cho nó biết đẻ nó chặn lại

popads bẩy giờ éo ra j . thông kê thì lỗi tùm lum, ko cheat j mà rate tủ 0.9 giờ hạ 0.5 , chuyển luôn sang cái khác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom