• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Got Paid Kiếm tiền bằng iPhone

NjGhtMaRe

Hero
Verified
Reactions
471
MR
0.371
Đây là ứng dụng mới cho phép người dùng iPhone có thể vào tải các app free để nhận tiền
Giao diện chính:

Ở mục Per Install, mỗi ngày sẽ có vài app Free cho chúng ta tải, sau khi tải thì mở app đó lên vài giây rồi vào lại JunoWallet để nhận 0.22$/app.

Ở mục Per Video, mỗi ngày cũng sẽ có những clip ngắn khoảng 15 - 30s, sau khi xem trọn clip bạn cũng nhận đc 0.02$/clip. ( Dịch vụ này tạm thời bị đóng lại, sẽ mở lại khi nó hoàn thiện)
Sau khi đã đủ 10 hoặc 15$, chúng ta có thể quy đổi thành $ vào acc iTunes của mình, dùng vào việc mua app. Vì đây là giftcards xịn nên ko bị lock acc đâu nhé.

Chú ý: Sau khi install JunoWallet, ở dòng Invite Code, bạn nhập "AL17360" để nhận thêm 0.25$ nhé (để tớ được 0.5$)
Sau đây xin bày các bạn cách fake IP để kiếm thêm nguồn app.

Vào App Store cài VPN Express. Sau đó tạo một account (ko cần verify), install profile của nó. Vào General > Network > VPN > choose profile "VPNVIP-FREE-PPTP" rồi "ON" VPN. Sau đó vào lại app Juno tải

Phô thêm vài tấm vừa nhận gift cho anh em háo hức chơi :

Link down app:
http://store.heaveniphone.com/2011/12/junowallet-giftcards-iphone.html

Mọi người ủng hộ mình nhé :)

Last edited by a moderator:
Chơi đc tất bạn à, cứ down app về rùi cài đặt, tạo acc rùi chiến thôi :D

hi. ko có iphone :D

Cái này nó tính toán sai $, chơi nản lắm :-<

Cái này em định pót nhưng nghĩ lại ai có Iphone thì cũng không đi bòn mấy hào này =))

sao lại sai hả bạn, mình tính toán từng app luôn, thì thấy chuẩn mà, mình tải nguyên 1 list về, sau đó mở 1 cái lên, click vài phát, vào Juno, sau đó vào 1 trang khác trong Juno, ấn Back lại nó sẽ + 0,22$ cho mình. Nó ko tính sai 1 xu nào đâu :D

để thử cho cái Ipad của mình xem sao:m082:.....tiền:binhsua146:

Hi, cái này chỉ để qui đổi ra Gift card để mua ứng dụng và nhạc của Apple thui, nhg mình cũng kiếm vài cái gift card phòng thân và ủng hộ cho game Việt :)

P/s: sao mình ko có nút thanks vậy, bạn nào chỉ mình vs :(

Hi, cái này chỉ để qui đổi ra Gift card để mua ứng dụng và nhạc của Apple thui, nhg mình cũng kiếm vài cái gift card phòng thân và ủng hộ cho game Việt :)

P/s: sao mình ko có nút thanks vậy, bạn nào chỉ mình vs :(
bạn chưa đủ 20 post.....khi đủ 20 post sẽ có nút thanks:):)

Nóng hổi vừa pay =))

Attachments

13.6 KB · Views: 22

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,921
170,996
Latest member
nhattienllc
Back