Got Paid Kiếm tiền bằng cách upload video Youtube

gamethudks

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Mylikes trang web kiếm tiền bằng cách upload video lên trang youtube. Công việc hết sức đơn giản bạn chỉ việc tạo 1 đoạn video quảng cáo theo đúng yêu cầu của họ, các nhà quảng cáo trả tiền cho bạn từ lượt xem đoạn video đó

21$=1000views tùy nhà quáng cáo mà giá sẽ khác đi chút ít . Họ sẽ trả tiền cho bạn qua paypal. nếu chưa có thì đăng ký nhé . Còn đây là bằng chưng họ trả tiền cho mình

Bạn chỉ việc tạo 1 đoạn video clip đơn giản như thế này thôi cũng được, ko cần quá công phu đâu :binhsua11:

http://www.youtube.com/watch?v=hRprLFbzwyU

Còn đây là link đăng ký mylikes của mình: mylikes.com/signup?token=gamethudoankhacson

Chúc bạn thành công. :binhsua14:

hehe đang nghiên cứu cái này không biết nó là ra làm sao tự nhiên có bác post bài, up lên nào
cho em xin cái yahoo học tập

Last edited by a moderator:
thảo nào thấy có mấy người mua view youtube giá khá cao. hoa ra chơi cái này
mà cái này làm video xog nó có kiểm duyệt gì ko vậy ?

Last edited by a moderator:
Cấm vagex thì phải nó biết nó ban acc là tốn cong my likes khó nuốt lắm video phải được like nhiều comment chính xác chứ ảo nó check nó không pay là toi

Mình ko có khả năng làm video, nhìn rate nó cao sướng nhỉ :( Up ủng hộ

Bác dạy mọi người làm video đi mọi người sẽ làm ref cho bác, tiền thu thì ít mà kinh nghiệm thì nhiều, hehe

Cái này không dễ ăn đâu.Mình bắt đầu MMO bằng cái mylikes này.chơi lâu nên hiểu và cũng đã có thời gian thành công nhờ cheat :binhsua11:,một tuần khoảng 70$.
Nó khắt khe không kém gì googleadsense và mình đã bi suppended khoảng hơn chục cái tài khoản rồi.Video thì không ăn được,kiếm 1 k view thì đơn giản nhưng yêu cầu của nó là không được spam,view tốt nhất là từ facebook hoặc twitter.
Kiếm $ bằng cách share text thì chỉ tính click trên twitter và không bao giờ có cai click cả,cheat thì chỉ được 1 thời gian là bị phát hiện.
Nói chung mình khuyên các ban nếu làm ăn chân chính thì không nên làm cái này.
Nếu các bạn có thắc mắc pm mình sẽ hỗ trợ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,756
172,821
Latest member
teleGialong230

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week