Introduce Kiếm tiền bằng cách treo máy với IPUS max $2/ngày - giống Gomez Peer Zone

teosike

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Chào mọi người!

Có rất nhiều cách make money online (nôm na nó là kiếm tiền trực tuyến, mình ngu tiếng anh), và có một cách mà chúng ta hay gọi là Kiếm tiền bằng cách "không làm gì cả".

Hôm nay mình sẽ trình bày với các bạn một trong những cách đó với trang IPUS (viết tắt của chữ Idle Processor Utilization Services). Trước đây, có lẽ nhiều bạn chơi MMO cũng đã biết và đã từng kiếm tiền dạng này với Gomez Peer Zone, IPUS cũng tương tự như thế! Nhưng điều đặc biệt đáng nói ở đây là IPUS có mức chi trả cao hơn nhiều so với Gomez Peer Zone ( mình cũng đã từng cắm Gomez).

IPUS là một trang dịch vụ điện toán đám mây (cloud), họ sẽ dùng thời gian rảnh (idle) của những máy tính đã cài một phần mềm do IPUS cung cấp để thực hiện các phép tính (không biết nó tính toán cái gì, đại loại nó dùng tài nguyên các máy đã cài phần mềm IPUS). Chính vì vậy nó cũng gần đúng với nghĩa "kiếm tiền bằng cách không làm gì cả".

Và điều đương nhiên, đó là link đăng ký:

Link ref: http://www.ipuservices.com/

Hướng dẫn cách đăng ký:

bấm vào banner dưới đây

và làm theo hình dưới:

Sau khi đăng ký hoàn tất, các bạn nhớ vào email đã dùng để đăng ký đê xác nhận.
Tải phần mềm về và cài đặt, các bạn vào trang sau:

Download IPUS

Có 4 phiên bản cho bạn chọn bao gồm: Windows, Mac, Linux, Android (Nhưng hiện tại chỉ có Windows và Android là sử dụng được)

Các bạn tải về, chạy chương trình và điền username và password đã đăng ký, và để đó kiếm tiền thôi.
Chú ý, để tối ưu, các bạn nên để máy tính idle khoảng 3 - 4 tiếng.

Chúc các bạn kiếm thật nhiều tiền $$$

đã chơi mmo thì phải chứng thực rủi ro! được ăn cả ngã về không! còn nếu "nghe nói" thì chưa chắc là đã đúng hay sai! chúc bạn có nhiều tiền nhé!

đã chơi mmo thì phải chứng thực rủi ro! được ăn cả ngã về không! còn nếu "nghe nói" thì chưa chắc là đã đúng hay sai! chúc bạn có nhiều tiền nhé!
Proof ko pay $ đầy trong 4 rum đấy bạn.

Last edited:
Thế bạn có proof đã rút được tiền chưa bạn ?? nếu có thì mình vào liền :))

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back