Kiếm tiền bằng cách đăng ký, 1$/ ngày, rất dễ cho newbie mới bắt đầu

1 ngày phải làm thường là bao nhiêu con off mới dc 1$, có gì pm mình với hen: muaconve1710,

Chao ban chu theead,
Topic nay cua ban la huong dan cach choi offer rren site thi phai.
Neu vay ban vui long post ben boc Ofer nhe.
Topic nay minh close tai day, neu co nhu cau ban vui lobg lien he inbox minh nhe, vi minh ko online yahoo

Da open va move theo yeu cau chu thread.

cái nào dạng welcome thôi bạn
nếu nó ko yêu cầu confirm email tức chỉ có 1 mail gửi đến thì dùng mail đó còn nếu nó yêu cầu confirm email thì cái sau khi confirm

mình vào dk mấy trang nhưng thường chỉ nhận đuợc 1 mail confirm
đợi cái mail welcome hoài k thấy
hic

Không vào được site:
The Platform that powers this site, is currently experiencing some difficulties. This site will be back online shortly.
Thank you Shiftcode.com.

Nói tóm lại là thể loai này là chỉ việc đang ky là có tiền hả ? nếu vậy fake IP dc hem nhỉ ? Mình ko thấy bạn nói về công việc làm của thể loại này mà chỉ thấy đăng ký ? mà đăng ký thì dc 1 lần thuj !

Chưa hiểu j cả ^^ Thông cảm newbie

Nói tóm lại là thể loai này là chỉ việc đang ky là có tiền hả ? nếu vậy fake IP dc hem nhỉ ? Mình ko thấy bạn nói về công việc làm của thể loại này mà chỉ thấy đăng ký ? mà đăng ký thì dc 1 lần thuj !

Chưa hiểu j cả ^^ Thông cảm newbie
hi. fake IP đối với những trang kiểu GPT này rất khó nên rất dễ bị banned bạn ạ
Vì vậy đừng nên fake
Thường thì IP việt mình là ip động nên những trang như PTC thì chúng ta cheat dc tức đk được nhiều lần nên mấy con off đó thường ta sẽ làm được nhiều lần :D

Cho mình hỏi, lần đầu mình vô thấy tới lận 50site để reg (mà thật ra chơi PTC đã reg từ trước rất nhiều) thì những lần sau khoảng bao nhiêu site để reg, mình nghi ngờ là sẽ giảm đáng kể vì hồi trước cũng bị rứa rồi!

Announcements

Forum statistics

Threads
419,902
171,945
Latest member
zbet7me

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back