Tutorial Kiếm tiền app mới 2-3$ ngày.

bác cho e hỏi sao trên máy tính thì e k thấy hiện app mà xài ip thì mấy hôm n vẫn chỉ có nguyên 1 app đấy thôi thế
máy tính không hiện app bác nhé. Chỉ có Iphone mới thấy app và nhận app thui.

Đây mấy hôm r n chỉ hiện cái app này. Mà e review n tự xoá đi luôn là sao hả bác

Attachments

79.7 KB · Views: 44
Ipad dạo này không có app nhỉ, 1 app nữa là đủ min r

Bestreviewapp -> Không bác à. Bác không cần chạy app đâu. Viết review vứt đó 1-2 ngày là nó duyệt. Chậm nhất 2 ngày. Vì trên PC không thể nhận app được, nên bác phải vô Iphone để nhận. :)
Nếu là Trymyapp thì bắt buộc Iphone bác à. Còn Bestreviewapp, nếu bác muốn làm nhanh. Lên Iphone "Get Now" review, rồi lên máy tính vào Itunes tải về và review cho nhanh. Chứ ngồi viết trên Iphone lâu lắm.
-> Ý kiến của mình là vậy :)
bác add skype e hỏi tí được k?

cần lắm 1 cái link app đầu tiên của trymyapp để lấy lại niềm tin vào cuộc sống. tìm từ sáng đến h mà k được. bác nào tốt bụng giúp e cái. e xin cảm ơn :((

cần lắm 1 cái link app đầu tiên của trymyapp để lấy lại niềm tin vào cuộc sống. tìm từ sáng đến h mà k được. bác nào tốt bụng giúp e cái. e xin cảm ơn :((
Bác chụp ảnh icon xem nào. Sáng có 2 app em đều post link hết còn gì

Đây bác ơi. 3k5 cái e tìm mãi k thấy. Xong đang tìm n lại appstore lại bị bật ra ngoài. Lại mò lại @@

Attachments

107.8 KB · Views: 46
Hix e dùng appvn bảo sao tìm mãi k thấy @@. Bác ơi cho e hỏi h e chuyển tk app sang us sao n toàn bảo creditcard của e bị từ chối nhỉ @@

Hix e dùng appvn bảo sao tìm mãi k thấy @@. Bác ơi cho e hỏi h e chuyển tk app sang us sao n toàn bảo creditcard của e bị từ chối nhỉ @@
Giờ nó làm chặt rồi ko chuyển dc đâu. tạo acc mới đi bạn

chuyển sang us mà xài cc vn thì ai nó đồng ý. đơn giản là tạo itune us mới mà chiến, 5'

BEST
Các bác cho em hỏi nút "Get it later" là như thế nào? Khi nào thì em mới get đc nó?

Khi nào best cho đẩy app đó vào mục "aviable today" thì get dc
Bữa nay bác đc app nào không? của em hôm nay hình như đc lên cấp rồi (ra nhiều mục hơn thường ngày), tính tải app thử mà toàn app "get it later".

Bữa nay bác đc app nào không? của em hôm nay hình như đc lên cấp rồi (ra nhiều mục hơn thường ngày), tính tải app thử mà toàn app "get it later".
mình chưa ra thêm app mới.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,798
170,877
Latest member
thhoang
Back
Top Bottom