Tutorial Kiếm tiền app mới 2-3$ ngày.

Bestreview thì không nên cancel. Vì từ khoá để tìm app của nó gần như sát 90%. Không như bên trymyapp, toàn lục app. Nhuw mò kim đáy bể.

Con app này còn show cả error @@

Attachments

• Screen Shot 2015-11-21 at 1.55.50 PM.png
    Screen Shot 2015-11-21 at 1.55.50 PM.png
    24.1 KB · Views: 57
định mệnh TMA giờ còn không báo app cơ, tối qua có 2 app ăn được 1 app, 1 app treo mãi không ăn được
nó vẫn thông báo mà. QUa đang chuẩn bị ngủ thì nó báo. May cái ăn phát hết luôn đỡ loằng ngoằng

Con app này còn show cả error @@
Vãi. THế xong app này bác lại tự viết à. Hôm nay của em còn bị thôg báo là số lượng review làm nhiều quá phải tạo acc khác. Tao xong mãi nó chưa chấp nhận để nhận app tiếp nè. CHắc thứ 7, CN nó ko làm việc hay sao ấy mà pm skype ko thấy gì

Vãi. THế xong app này bác lại tự viết à. Hôm nay của em còn bị thôg báo là số lượng review làm nhiều quá phải tạo acc khác. Tao xong mãi nó chưa chấp nhận để nhận app tiếp nè. CHắc thứ 7, CN nó ko làm việc hay sao ấy mà pm skype ko thấy gì
Hôm nay team nó nghỉ hay sao ấy. Thì tải app mở ra nghịch xong review để app đấy đợi completed thì xoá thôi. Cái con app calculate tips khỉ gì ấy lỗi như hình trên chắc nó bắt paste lại review mình viết dán vào đó nhưng lỗi

Hôm nay team nó nghỉ hay sao ấy. Thì tải app mở ra nghịch xong review để app đấy đợi completed thì xoá thôi. Cái con app calculate tips khỉ gì ấy lỗi như hình trên chắc nó bắt paste lại review mình viết dán vào đó nhưng lỗi
khó hỉu nhể. Nó nghỉ roài thì chắc 2 ngày cuối tuần ko ăn app được rồi. Chán vãi.
Thường thì khi bác nhận app xong bao lâu thì bác review

khó hỉu nhể. Nó nghỉ roài thì chắc 2 ngày cuối tuần ko ăn app được rồi. Chán vãi.
Thường thì khi bác nhận app xong bao lâu thì bác review
review ngay chứ đợi chờ gì nữa. miễn sao review hiện trên app của nó

em toàn nhận xong down về ngay. Sau 1 ngày mới review rồi. Thế bác đã bị nó báo là acc review nhiều quá thay acc khác chưa??
Chẳng thấy gì? mới review đc 4 app thì completed được 1 cái còn 3 cái chưa thấy gì? chắc nó nghỉ chưa duyệt

Announcements

Forum statistics

Threads
421,009
173,075
Latest member
IzMx25

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back