Tutorial Kiếm tiền ăn phở cho Uploader thất nghiệp [chi tiết cho người mới bắt đầu]

kakaya36

Banned
Reactions
19
MR
0.000
Hình thức rút gọn link kiếm tiền không còn gì quá xa lạ tại Việt nam vấn đề là làm sao chúng ta kiếm tiền hiệu quả nhất và nhiều nhất có thể,ai làm chơi thì có tiền uống cafe,ai có thời gian cày thì đó coi như là một công việc làm thêm (tất nhiên là thời gian online nhé)

Bài này gồm 3 phần (Phần I:Giới Thiêu,Phần II:Hướng dẫn đăng ký,Phần III:Hướng dẫn ,mẹo, kiếm tiền)

Phần I – Tại sao nên lựa chọn kiếm tiền từ link rút gọn với ziptoshare.com
Tôi không bàn sâu về vấn đề anh này tốt anh kia xấu ..quảng cáo ba lăng nhăng nữa nhé,bài này tôi nói thẳng vào vấn đề lý do tại sao trang này kiếm nhiều tiền hơn hẳn các trang khác

–Tên miền :các bạn có thể nhìn thấy tên miền trang này giống như các trang chia sẻ file trực tuyến,bình thường các trang rút gọn thường có tên miền có gắn với url hay là link ,nhìn không có sức thu hút tẹo nào,trong khi ai cũng muốn download phần mềm hoăc phim ảnh tài liệu gì đó nhanh nhất có thể.Tên miền này hết sức có lợi cho anh em nào chơi chia sẻ Phim ảnh,Tài liệu,Phần mềm…

–Nội dung chia sẻ :tất cả các trang rút gọn link tất cả đều cấm chia sẻ link nhạy cảm,xxx,crack,có chia sẻ cũng không được tính tiền trong khi đây là nguồn thu lớn nhất.Nhưng với ziptoshare.com thì được tính hết ,không cần biết ông chia sẻ cái gì khám lợn hay tôm hùm,cướp giết hiếp đều được,có lượt truy cập là có tiền,đây là điểm cộng tuyệt đối cho dân cày tiền

–Thanh Toán :Qua paypal hoặc ngân hàng việt nam ,nếu có trục trặc vấn đề thanh toán có thể PM cho họ (Tiếng Việt) họ kiểm tra lập tức và chuyển khoản qua ngân hàng trong ngày ,cứ đủ 25 $ là họ tự động chuyển khoản qua paypal hoặc đặt lệnh yêu cầu chuyển khoản qua ngân hàng,tốt nhất là PM với họ qua skype,họ kiểm tra lập tức và chuyển tiền ngay trong ngày

huong-dan-kiem-tien-tu-rut-gon-link-voi-123link-top-rate-251000-view-10.jpg

Phần II -Hướng Dẫn Đăng Ký
Tất nhiên là phải vào trang http://ziptoshare.com/ref/kakaya rồi

Bước 1: Vào đây để đăng ký tài khoản nhé

Cửa sổ tài khoản hiển thị ra

Chọn vào mục “Register a new membership“.

Bước 2: Điền đầy đủ thông tin như dưới hình nhé. Nhớ đúng email để còn xác nhận, điền xong chọn nút gửi để hoàn tất.

Bước 3: Vào email kích hoạt tài khoản.(Đợi khoảng 5-10 phút sẽ có email kích hoạt tài khoản gửi về email bạn đã đăng ký)

Hoàn tất việc đăng ký. Đến bước đăng nhập vào tài khoản để làm việc

Cách rút gọn link kiếm tiền trên ziptoshare
Bạn có bất kỳ 1 đường link hay mà người dùng cần thiết như : link download, phần mềm, film bạn có thể rút gọn link với ziptoshare

và kiếm về 1 khoản cho mình rồi.

Cách rút gọn link khá đơn giản, các bạn đăng nhập vào tài khoản của mình rồi vào New Shorten Link dán link vào khung trắng sau đó chọn Shorten để tiến hành rút gọn.

Bạn lấy được link chia sẻ để kiếm tiền,bạn chia sẻ link này trên các diễn đàn,mạng xã hội,khi người dùng cần click vào link này để chuyển tiếp,bạn sẽ có tiền .Trong ví dụ treenlink của chúng ta chia sẻ để kiếm tiền là :

http://ziptoshare.com/qckUtd50

Kiếm tiền từ Referrals và đặt banner
Ngoài việc kiếm tiền từ link rút gọn trên thì bạn có thể sử dụng thêm 2 cách đó là kiếm người đăng ký qua link của mình, bạn sẽ được trả 20% cho người đăng ký thành công của bạn.(ai đăng ký tài khoản qua link giới thiệu của bạn,bạn sẽ nhận được 20% hoa hồng từ người đó).Đây là nguồn thu không nhỏ,đôi khi là nguồn thu chính hơn cả tự thân cày cuốc

Cách rút tiền link rút gọn từ ziptoshare
Để tạo điều kiện hỗ trợ các Publisher hết mình. ziptoshare chấp nhận thanh toán qua Paypal và ngân hàng tại Việt Nam.
Các bạn vui lòng chọn Bank Transfer ở mục Withdrawal Method điền hết thông tin cá nhân của bạn vào.

huong-dan-kiem-tien-tu-rut-gon-link-voi-123link-top-rate-251000-view-9-1024x429.png

Phần thanh toán có 2 phương thức lựa chọn đó là Paypal và Bank transfer , nếu thanh toán bằng ngân hàng thì điền thông tin tài khoản của mình vào mục Withdrawal Account như dưới hình. Có thể nói đây là 1 trong những trang rút gọn link kiếm tiền Việt nam không thể bỏ qua được.

huong-dan-kiem-tien-tu-rut-gon-link-voi-123link-top-rate-251000-view-10.jpg

Nếu sử dụng Paypal để thanh toán thì các bạn chỉ nhận nhập email Paypal là xong.

– Thanh toán của bạn sẽ được phát hành tối đa 7 ngày (thường là trong 24 – 48 giờ).
– Các khoản thanh toán được phát hành hàng ngày từ thứ 2 đến thứ 6.
– Tỉ giá 1$ = 21.190 VNĐ (nếu thanh toán bằng Ngân hàng).
– Thanh toán sẽ được trả vào ngày 1 và 15 hàng tháng.

Khi tài khoản của bạn đạt đến số tiền tối thiểu của $25,00 hoặc nhiều hơn, bạn mới rút được. Các khoản thanh toán được gửi sau đó trong ngày không quá 4 ngày sau khi yêu cầu tài khoản PayPal của bạn.

Phần III :Hướng Dẫn,Thủ Thuật,Mẹo vặt cày tiền
Đây là phần Quan trọng nhất cũng là phần Hấp dẫn nhất của anh em cày tiền,theo kinh nghiệm MMO của mình thì những tay chơi Uploader là những tay rất có lợi thế trong lĩnh vực này,vì họ có sẵn những phần mềm tự động đăng bài,và đã quá quen với việc spam

Bí quyết:Tùy vào độ sáng tạo của anh em,càng sáng tạo,có cách đi riêng của mình thì tiền đầy túi

a) Đăng Phần mềm Crack,Key

Crack ,key ,serial có kèm phần mềm là những thứ mà người dùng luôn luôn tìm kiếm,luôn luôn cần,và chưa bao giờ hết nhu cầu,đây là một trong những mảng kiếm được nhiều tiền nhất,tất nhiên các bạn chịu khó tìm tòi trên mạng chút xíu

Ví dụ mình lên google tìm kiếm từ khóa :IDM crack mediafire

sẽ hiện ra rất nhiều link tải phần mềm,bạn chỉ cần rút gọn link đó,coppy lại nội dung chia sẻ của người ta và đăng lên diễn đàn khác,thế là ok ngay rất đơn giản phải không

các diễn đàn chia sẻ ở việt nam cũng có tương đối nhiều:

sinhvienit.net

tinhte.vn

.v.v

để tìm kiếm danh sách những diễn đàn này bạn lên google gõ ra từ khóa tìm vài phần mềm sẽ hiện ra hàng loạt,bạn chỉ cần đăng ký thành viên và đăng bài viết

Quan trọng ở đây là bạn phải tìm được các diễn đàn chia sẻ phần mềm của nước ngoài,vì giá trị người click vào link kiếm tiền của mình ở nước ngoài sẽ cao gấp đôi tại việt nam,nên lợi nhuận sẽ gấp nhiều lần

-Có một số trang chia sẻ phần mềm có phần comment,bạn có thể comment vào đó

b) Đăng phim 18+

Cái này thì quá thú vị rồi,các bạn tìm link phim xxx, Đăng lên các diễn đàn 18+ nước ngoài (nhớ là nước ngoài nhé)

Và ăn.Đây là một mỏ tiền khổng lồ hàng đầu cho dân cày cuốc

c)Mạng Xã hội :Cái này là hiển nhiên rồi,không gì nhanh hơn mạng xã hội

Youtube: các bạn tìm kiếm trên youtube các hướng dẫn crack phần mềm ,hoặc trailer phim

và các bạn comment link của mình bên dưới

ví dụ comment : Full Crack :http://ziptoshare.com/sdfnwhwlca

Full Movies HD :http://ziptoshare.com/sdfPwOwl

c)Spam link (Không khuyến khích):

cái này chỉ dành cho các đại ca lười biếng nhưng có độ sáng tạo và độ mất nết không ai bằng

Dễ hiều thôi,bạn không có link tải phần mềm về,bạn rút gọn link vớ vẩn nào đó,bạn đăng lên diễn đàn cho người khác tưởng thật,click vào để tải phần mềm về,nhưng thực ra là dẫn đến link vớ vẩn nào đó

Các bạn có ý kiến có thể vào https://www.facebook.com/ziptoshare để comment

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,817
170,888
Latest member
789betgripe
Back
Top Bottom