Spotlight Kiếm tiền 5$/1h dành cho newbie đang gặp khó khăn đang bị bí tắt trong việc kiếm tiền

Status
Not open for further replies.
toàn bọn nói xàm, kiếm tiền từ cheat thì chĩ trong 1 thời gian cố định là hết ăn dc, làm gì mà pai bỏ học, bỏ tương lai...học để đi làm gặp ng này ng nọ,tương lai mới phát triển mmo dù có kiếm 1h/10$ cũng không ai làm mmo suốt đời đâu

anh em hay đọc kĩ , đây là cú chót .Xong rồi lặng luôn :))

5$/h chắc là 1 ngày 50$. Vậy sao ko kêu cha mẹ, anh chị ban bè làm. thì 1 ngày dc 300$.

chia sẻ một vài kinh nghiệm bản thân thôi:
1. "5$/1h" ==> cheat ít có ăn cheat nhiều thì còn lâu mới dc trả.
2. "cho 100 người" ==> nhiều người biết cheat thì site sẽ fix hoặc không còn khả năng chi trả vì nó không thu dc lợi nhuận.

ta uy tín nè share ta đi :)):))
cao thủ lắm từ trước tới giờ là 1$ kiếm 4$ giờ nghe 5$ ham quá

bán cách kiếm 5$/1 giờ giá 5$ =)) =)) =)), 100 người 500$ khỏe re :))

Cách kiếm ra được 5$/h đó chỉ là cách tính trung bình thôi các bạn! Đôi khi may mắn có thể được 10$ or 20$/h thậm chí là 50$/h. Nói suông các bạn ko tin chứ gì?! Mình chia sẻ luôn cho các bạn đỡ nóng lòng. Cách làm đó là lập 1 topic "Kiếm tiền 5$/1h dành cho newbie đang gặp khó khăn đang bị bí tắt trong việc kiếm tiền", rồi vào sell tut. 5$/1 người. tính trung bình trong 1 giờ sell được cho 1 người thì được 5$ rồi. Đây là cách chủ thớt vẫn đang làm! Hihihihi. Anh em mau mau ko tut nát thì khỏi ăn! :binhsua15:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,946
173,024
Latest member
hritseba

Most viewed of week

Most discussed of week