Spotlight Kiếm tiền 5$/1h dành cho newbie đang gặp khó khăn đang bị bí tắt trong việc kiếm tiền

Status
Not open for further replies.
nguyennhattien, 060708, act-shop, boconganhbz, Caibang123, catriusa70, chaoban888, chiensinh8080, doduyvuong2010, forgot, GaCongNghiep, heopro, hoangcva, hoangkyem, huanhd, huongnc83, huynhvantuan, jeannotlafart, jimmykid, kakadai, Ks2T, lalilom, love4everngok, lovevip1102, luuha, makemoney_mmo, metropro2011, MicheleBill, minhtuan_hp, mmo4newbie, nehash320, nguy3ntrungkien, nguyensinh064, nojan, nokia5700xm, QuocAnh, shuchi, trunghuy94, Trung_Peter, tungktb50, Ultimate, vipbaoloc, vltmaker, vurayman, xuankhanh_hitech, zerosonic

- - - Updated - - -

thật là vãi tè topic.... mong các pro nào xác nhận thử. nghèo quá

Cách kiếm 5$ là . Tạo topic khác nói vừa mua đựoc tut kiếm 5$/1h nhưng ko có time làm nay bán lại 3$ cho 20 người là có 60$ . Nhanh không :binhsua11:
cách này hay :m121::m121::m121:

- - - Updated - - -

Cách kiếm 5$ là . Tạo topic khác nói vừa mua đựoc tut kiếm 5$/1h nhưng ko có time làm nay bán lại 3$ cho 20 người là có 60$ . Nhanh không :binhsua11:

- - - Updated - - -

makemoney_mmo, catriusa70 , ko bằng chứng, ko tiền bảo hiểm, phải chăng chỉ là fake nịck để scam cho dễ. Đề nghị mod, Admin lập thêm topic kiểm chứng " đưa cho mod thử trước mới dc đăng tin" , chứ 2,3 ngày lại có 1 topic giống vầy để lừa Newbie thật là ko ra gì!

mình chắc chắn là diễn đàn này có người đã làm cách này nhưng không hiệu quả mình biết cách khắc phục cách đó. và mình nói chắc là chưa ai thử vậy mà ai cũng bảo scam. chẳng hiểu các bạn nghĩ gì. Nếu các bạn pro rồi thì tránh xa đi.

Em ơi , nếu em kiếm được 5$ / 1 h . Em đã ko phải lập cả 1 topic như thế này .

Nếu em kiếm được 5$/1h việc đầu tiên là em chia sẻ người thân chứ k lên đây lập topic ntn

Nếu em kiếm được 5$ / 1h với tuổi của em , anh nghĩ rằng có nhiều việc để làm hơn là lập topic này

Nếu em kiếm được 5$/ 1h thì cái đầu óc em nó khác hơn thế này rồi , thông minh hơn cách lập topic này

---------------------> mod close dùm , scam rõ

mình chắc chắn là diễn đàn này có người đã làm cách này nhưng không hiệu quả mình biết cách khắc phục cách đó. và mình nói chắc là chưa ai thử vậy mà ai cũng bảo scam. chẳng hiểu các bạn nghĩ gì. Nếu các bạn pro rồi thì tránh xa đi.

Nếu bạn dám khẳng định là kiếm được như vậy thì share cho một người uy tín trong thớt... để họ test... Ngon thì ae mua...:binhsua17:

Còn nếu không muốn share cho test thì đóng phí bảo hiệm tai nạn... Thế thôi...:binhsua08:

tất cả tránh xa cho chủ thớt chăn gà kìa =))

có pro nào ném cho e ấy 5$ kiểm chứng không..:binhsua12: nghe mà máu quá, nhưng mà...ko tin cho lắm:p

"Nếu các bạn nào không tin cho lắm thì nhờ bác nào tin cậy của diễn đàn mình sẽ share cho bác ấy kiểm chứng rồi đánh giá"
Và rồi

=))))))))))) Ngồi chờ xem ai ăn cam nào ;))

5$/h mình chưa đủ tiền để đóng bảo hiểm

xl mình ra trước ở đây được rồi

makemoney_mmo, catriusa70 , ko bằng chứng, ko tiền bảo hiểm, phải chăng chỉ là fake nịck để scam cho dễ. Đề nghị mod, Admin lập thêm topic kiểm chứng " đưa cho mod thử trước mới dc đăng tin" , chứ 2,3 ngày lại có 1 topic giống vầy để lừa Newbie thật là ko ra gì!
sao lại lôi em vào đây thế bác ơi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,789
172,864
Latest member
Digitalmalad

Most viewed of week