Spotlight Kiếm tiền 5$/1h dành cho newbie đang gặp khó khăn đang bị bí tắt trong việc kiếm tiền

Status
Not open for further replies.

catriusa70

Newbie
Reactions
8
MR
0.000
Mod đóng cua di. Ban nao da mua. Cứ việc làm. Mình hướng dẫn qua yh hoac mail. Khj nào cac ban duoc pay thi thoi

Last edited by a moderator:
Ôn thi chỉ mất tầm 1 tháng . Bạn ôn xong lại tiếp tục làm . Giờ bạn mà bán, kiều gì nó cung nát . Sau này không làm ăn gì đc . Mà title bạn ghi 5$/h hay 5$/ngày thế. Nếu là mình mình sẽ giữ lại, thi xong chiến tiếp .

nguy hiểm quá! một ngày kiếm trên 50$ cơ à! chắc là giới thiệu bán cách kiếm tiền như bợn thôi... 100 người x 5$ = 500$... thiệt là quá nguy hiểm!

Last edited by a moderator:
Vì cũng muốn vơ cú chót em bán cách này giá 5$. Bán cho 100 người vì lợi ích người mua. Lan rộng thì mất ăn hết các bác biết mà

Cái này cần phải xem xét lại :m131:

Cách kiếm 5$ là . Tạo topic khác nói vừa mua đựoc tut kiếm 5$/1h nhưng ko có time làm nay bán lại 3$ cho 20 người là có 60$ . Nhanh không :binhsua11:

share cho vip Utimate kiểm chứng kìa chủ theart

- - - Updated - - -

share cho vip Utimate kiểm chứng kìa chủ theart

mình bán tut 1$ giúp kiếm dc 3$/h nè :m020: bán cho 6 bạn thôi :m021: Ai dám mua ko nào :m131:

Thông báo chứng thực chủ thớt có tut nhé :m021: Tut hướng dẫn scam toàn tập :m146:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,543
172,614
Latest member
Kasuwa

Most viewed of week

Most discussed of week