đọc xong bài bạn suy nghĩ gì ?

• Total voters
    21
Các bác kiếm được nhiều nhất là bao nhiêu tiền rồi ạ :))

đánh dấu cái

đánh dấu cái
chơi liền đi bác. sao lại có thể dửng dưng với tiền như vậy . có tội đấy bác.
nhớ ref em nha. kiếm cái kẹo kéo.

Khuyên mọi người là không chơi KÉO - BÚA - BAO nhé. vì cái này máy chơi chứ k có người thật đâu. Cách đơn giản để phát hiện ra đó là khi thua hoặc thắng sẽ hiện ra pop up. Nhưng đừng nhấn OK vội mà nên đi uống ly càfe đã. Uống xong rồi dậy nhấn ok thì vẫn là cái thằng mình vừa chơi đó. Nếu là người thì k ai kiên nhẫn vậy đâu. :eek::eek: Tụi nó khốn nạn vcl. Vừa đủ 2.5k điểm. mai canh me rút 2$ xem thử được k. :D:D

Chủ thớt note cho mọi người k lại mất điểm oan.

chơi liền đi bác. sao lại có thể dửng dưng với tiền như vậy . có tội đấy bác.
nhớ ref em nha. kiếm cái kẹo kéo.
haha ok bác h kiếm đây

Xác nhận đã pay mà free cao quá 5$ mà free 0.52 liền @@

Cào được nè, thêm cái coupons 10$ nữa :))-

Attachments

925.2 KB · Views: 113
tiền về, 12h redeem

Attachments

25.2 KB · Views: 78
tiền về, 12h redeem
thêm 1 bác nhận được tiền từ ứng dụng.
các bác chịu khó mà kiếm tiền tiêu từ úng dụng kiếm tiền này nha.

thế éo nào thấy tiền về tay các bác mà nước từ trong mồm tự chảy ra . ?

Khuyên mọi người là không chơi KÉO - BÚA - BAO nhé. vì cái này máy chơi chứ k có người thật đâu. Cách đơn giản để phát hiện ra đó là khi thua hoặc thắng sẽ hiện ra pop up. Nhưng đừng nhấn OK vội mà nên đi uống ly càfe đã. Uống xong rồi dậy nhấn ok thì vẫn là cái thằng mình vừa chơi đó. Nếu là người thì k ai kiên nhẫn vậy đâu. :eek::eek: Tụi nó khốn nạn vcl. Vừa đủ 2.5k điểm. mai canh me rút 2$ xem thử được k. :D:D

Chủ thớt note cho mọi người k lại mất điểm oan.
ĐIỆN THOẠI EM CHƠI CHƯA BỊ TÌNH TRẠNG NHƯ VẬY. CÁI NÀY MÌNH KHÔNG XÁC MINH ĐƯỢC NÊN KHÔNG BIẾT LÀ ĐÚNG HAY SAI. NÊN MÌNH XIN PHÉP IM LẶNG. NẾU CÓ NHIỀU BÁC LA LÀNG VỀ CÁI NÀY THÌ EM SẼ NOTE CHO MỌI NGƯỜI TRÁNH.
CÁM ƠN BÁC VỀ THÔNG TIN NÀY. CÓ GÌ VƯỚNG MẮC VỀ ỨNG DỤNG KIẾM TIỀN NÀY, BÁC CÙNG MỌI NGƯỜI HÃY CHIA SẼ CHO TẤT CẢ BÍT.

ứng dụng đã ra phiên bản mới mọi người cập nhật lên bản mới nhất để nhận thưởng cập nhật ứng dụng nha.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,487
169,812
Latest member
trinhxuantruong

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom