đọc xong bài bạn suy nghĩ gì ?

• Total voters
    21
tải off về + mấy coin mở ra đc mấy coin kêu trải nghiệm 30s mà ko thấy coin đâu :D
PLEASE DOWNLOAD FROM GOOGLE PLAY AND LOGIN FB OR GG AND $ COMING
NOTE : ONLY REF MEMBER FOR 1$

Last edited:
cái này giống mấy ứng dụng của việt nam tích điểm đổi thẻ có điều nó phong phú hơn, bác có thể nói thêm fake vpn qua nc nào nhiều video ko
HI , nói đến vn quê mình mà buồn. nhớ chơi bigcoin, tazaco ... mà . được cái tiện ng mih quê mih đổi thẻ nạp lun
VỀ VPN bác cứ fake (us ây), ca cây đa . vvv.vv.vv.vv.v.v. cho tới khi xem hết video biến zề nhà nó

b
cho xin ít bí kíp đi bác :(
bác cứ nhỡn đi. một thời gian sau ai cần em sẽ chia sẽ. e ko xấu tính khi đã chia sẽ đâu. sẽ có một ngày đẹp trời.

HI , nói đến vn quê mình mà buồn. nhớ chơi bigcoin, tazaco ... mà . được cái tiện ng mih quê mih đổi thẻ nạp lun
VỀ VPN bác cứ fake (us ây), ca cây đa . vvv.vv.vv.vv.v.v. cho tới khi xem hết video biến zề nhà nó
ý bác là fake hết mấy nc có thể fake,thank, cái này rãnh rỗi chơi đc nè, ko dành cho ai thiếu kiên nhẫn

bác ơi hôm nay trời đẹp lắm nè
xin lỗi bác. em nhận thấy bác quá nóng vội. DỤC TỐC XUẤT RA NHANH. bác hiểu ý em chứ.
dân mmo mà chỉ lo hack hiếc này nọ giống như thời đầu em chơi thì chẳng nhận lại dc gì. ngoài một thứ là thời gian.
mong bác hiểu chứ đừng trách em thế này thế kia nha.

:rolleyes::rolleyes:

những ai đã ref m thì điểm danh tại bình luận trên video youtube của m nhế. sau vài hôm nữa m sẽ kiểm tra và sẽ chỉ cho các bạn cách nhận cùng một số tiền vói một số coin thấp hơn so với quy định trong ứng dụng.

CÁC BÁC AI CHƠI LƯU Ý CÁI NÀY NHA.

có gì thắc mắc cũng vậy tại em không lên mmo4me thường xuyên nên khó mà biết các bác hỏi gì mà trả lời.

CÁM ƠN CÁC BẠN ĐÃ QUAN TÂM.

AH QUÊN KO IU THÌ ĐỪNG CHẤM LỖ EM NÓ.

vừa reg cho bác
bác và các bác ref comment nick bác tại binh luận youtube giùm em. e tổng hợp lại và sẽ gửi một vài trick em làm thành công nha. vì trên 4zum khó kiểm soát bình luận quá.

bác và các bác ref comment nick bác tại binh luận youtube giùm em. e tổng hợp lại và sẽ gửi một vài trick em làm thành công nha. vì trên 4zum khó kiểm soát bình luận quá.
có thủ thuật gì với phần lottery ko, quay làm task yêu cầu quay 10 lần mà hình như là lỗ

có thủ thuật gì với phần lottery ko, quay làm task yêu cầu quay 10 lần mà hình như là lỗ
đó là điều đương nhiên nếu bạn là người thật thà. thủ thuật thì không, nhưng kinh nghiệm về cái này thì có, và nó sẽ được bật mí khí cần thiết, các bạn cứ từ từ làm quen trò này đi.

ĐỪNG NGHĨ EM TA ĐÂY . em chi mún trò này ko bị phá tan, thì nồi cơm em nát theo mà thôi.

d
dc cái vé đổi mà éo làm gì dc =)))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,565
171,610
Latest member
halongbay

Most viewed of week

Most discussed of week