Got Paid Kiếm Thật nhiều tiền với Paid-to-promote.net

TKLGroup

Junior
Reactions
2,051
MR
0.009
Insuree Balance
0
CPM ( Cost per 1000 impressions ) là một dạng quảng cáo trả tiền cho mỗi 1000 lần hiển thị với khách truy cập website, tức là mình vẫn có tiền khi họ không click vào banner quảng cáo. Tuy nhiên, vì tính tiền cho mỗi 1000 lượt truy cập nên đây là một hình thức chỉ dành riêng cho các website có lượt truy cập dồi dào.
Nhưng đối với Paid-To-Promote, những website có lượt truy cập hạng trung cũng có thể kiếm được tiền dễ dàng bởi trang này có số thanh toán tối thiểu rất thấp ( 0,1$ ) và đặc biệt là chấp nhận traffic từ Pop-up, Surf, Exchange và tất cả nội dung, thật tuyệt phải không nào !

Về hình thức thanh toán:
Paid-To-Promote hỗ trợ trả tiền qua PayPal và Webmoney ( WMZ ) và hệ thống sẽ tự động thanh toán cho bạn khi các bạn có số dư trong tài khoản từ 5$ trở lên vào ngày 15 và 30 hàng tháng.
Về cách tính tiền:
Paid-To-Promote sẽ trả cho bạn 4$ cho mỗi 1000 lượt truy cập đến từ Mỹ, Canada, Úc và Anh, trả 2$ cho mỗi 1000 lượt truy cập cho các nước còn lại, kể cả Việt Nam.
Đăng ký tham gia
Quá trình đăng ký rất đơn giản, các bạn chỉ cần truy cập vào trang đăng ký, sau đó điền đầy đủ thông tin như Username, email, password và hình thức thanh toán. Các bạn cần lưu ý một điều rằng Paid-To-Promotesẽ dựa vào thông tin đăng ký của các bạn để thanh toán bằng hình thức thích hợp, vì vậy trong mục Payment Information, các bạn chỉ được điền thông tin 1 trong 2 hình thức thanh toán mà thôi.
Bắt đầu kiếm tiền
Sau khi đăng ký hoàn tất, các bạn đăng nhập vào copy đoạn code mà Paid-To-Promote đã cung cấp sẵn và chèn vào bất kỳ chỗ nào trong website. Việc cuối cùng của bạn là bạn chỉ việc "lôi kéo" thật nhiều khách truy cập vào website của mình để được nhiều tiền hơn.
Đăng ký tại đây
Chúc các bạn kiếm được thật nhiều tiền.
Proof của mình tháng vừa rồi:

ai có web , blog mà muốn chơi thì đang kí theo link của mình rồi pm nick : linhxomqt nhé !

Proof vừa nhận hôm 30-9-2013

Proof 16-10-2013

Proof vừa nhận được sáng nay 31/10/2013

Last edited:
thông tin cũ rích :))
"...thanh toán tối thiểu rất thấp ( 0,1$ ).." ==> min pay 5$ tư` lâu rôi`, post bai` lôi kéo ng khác tham gia thi` cũng nên thanh` thật chứ bạn :))
1 điêu` nữa la` nó chỉ chấp nhận traffic tư` khu vực 1 thôi nhé, lưu lượng tư` vn ko đc xu nao` đâu.

"...thanh toán tối thiểu rất thấp ( 0,1$ ).." ==> min pay 5$ tư` lâu rôi`, post bai` lôi kéo ng khác tham gia thi` cũng nên thanh` thật chứ bạn :))
1 điêu` nữa la` nó chỉ chấp nhận traffic tư` khu vực 1 thôi nhé, lưu lượng tư` vn ko đc xu nao` đâu.
quên edit lại cái minpay ! câu gì ? xem proof là biết....

:D................thế thì surf có đc k bo` rồ.......cắm máy 1ngay cũng đc vài nghìn

Cái này mình hồi trước lúc còn min 0.1$ có chơi nhận tiền dc 4-5 lần. Nhưng về sau khó ăn quá chỉ chấp nhận traffic us mà chuyển trang làm mất khách nữa

Cái này mình hồi trước lúc còn min 0.1$ có chơi nhận tiền dc 4-5 lần. Nhưng về sau khó ăn quá chỉ chấp nhận traffic us mà chuyển trang làm mất khách nữa
ô ồ ô ! chơi gian lận thì sao nhĩ :binhsua01:

vậy chơi gian lận đc ko ? cắm vpn đc hem :) , nếu đc thì làm ref cho cậu :)
dc hết ! gian lận thoải mái đi ! ref cho mình nhé ! hehe ! chả là bao...........

---------- Post added at 07:08 PM ---------- Previous post was at 07:00 PM ----------

up phát nữa nào....................

ko có site chắc chỉ chơi dc với suft và ex thôi. còn cách nào khác hông chủ thớt. hổng có vps nên đành chịu, hizhiz

ko có site chắc chỉ chơi dc với suft và ex thôi. còn cách nào khác hông chủ thớt. hổng có vps nên đành chịu, hizhiz
nói chung trươc hết phải tạo 1 blog gà gà ! rồi chơi ! hehe !........

Cái PTP này ra lâu rồi mà !!! Bác nào muốn thì pm em !!! EM share cho mấy trang thanh toán qua LR mà chiến !!!!!!!

Announcements

Forum statistics

Threads
419,350
171,402
Latest member
BuiDucThanh
Back
Top Bottom