Kiếm ref ảo cho 20dollars2surf. Tăng point nhanh khủng khiếp

Các bạn rãnh thật , click cái link dc có mấy point , mà đợi click cho nhau mất hết thời gian . Mình nói cho các bạn biết nó có thể ko pay , và pay chậm nhất là 2 tháng . Kiếm cái khác làm năng suất hơn đi nào

max 1000point/1ref. cái này các bạn thik cứ việc auto surf cần gì lên đây bày trò click. phần tìm ref thì chịu thui chứ click vào link thì có gì đâu

Cái này thấy khá năng suất nè :D
Lúc này nó tăng ads nhiều lắm, nhớ vào settings chỉnh lại Ad Frequency ở mức High, lúc trước chỉnh rồi mà nó reset lại.

tình hình thế nào nhỉ? đã ai pay đc nữa chưa

Nếu các cậu thích tăng point bằng cái cách farmer này thì nên treo link vào một cái autosurf hightraffic nào đó sẽ hiệu quả hơn nhiều, tớ đã từng thử và hạn mức 1K click của tớ chỉ trong 2 ngày là full. Nhưng cách này tớ không dùng nữa rồi vì như thế dễ bị nó ban nick, mất công sức mà chả được gì

20dollars nó không trả cho VN đâu các cậu,mình đã đủ min pay và request nhưng cuối cùng cũng chỉ tay trắng,bỏ đi ;)

Thứ nhất bạn đợi vài tháng nữa nhé , nó pay chậm chứ ko phải ko pay đâu ^^ , còn 1 cách rút tiền khác nữa nè : http://adf.ly/517nM
Mình đã đọc cách của bác này thấy có vẻ khả thi mặc dù chưa thử nên bjo mọi người lại vào click cho nhau rồi test thử xem :D.Biêt đâu lại host lại như cashfiesta

Announcements

Forum statistics

Threads
421,008
173,072
Latest member
kryptostars

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back