Kiếm ref ảo cho 20dollars2surf. Tăng point nhanh khủng khiếp

NHƯNG MÌNH THẤY
Points referral's system (301/1000 Max by new direct referral)

MAX DC CÓ 1000 POINT THÔI MÀ

đúng thế , max 1000 point , và nếu bạn muốn nó về lại 1/1000 thì bạn phải có 1 người làm ref cho bạn , cứ thế max 1000 thì phải có 1 new ref nữa , :)) , cuối cùng là nếu bạn cheat để được thêm 1000 nữa thì nghỉ cho khỏe , mình có kn đi trước nhắc nhở thế chứ không có ý gì đâu nhé :)

cái thằng này đã cho pay VN chưa vậy các bác. Với lại khi treo cái này thì nó popup quảng cáo nhiều quá có các nào trị nó không nhỉ

bực nhất thằng này, cứ lâu lâu là nó nhảy 1 phát popup, có khi nó lôi hàng chục... ko nhanh vào task manager tắt thì có mà dump ,kiếm tiền dc của nó thì quả là vật vã

Tính từ đầu đến giờ là có 19 links, đáng lý mình đc 190 points chứ? Vậy mà chỉ có 3-40 points thôi :(
Trong khi đó mình vẫn click đầy đủ cho các bạn! :(
Chủ topic ơi, chắc tui với bạn chơi thui quá! :(
NOTE: Khi viết comment này mình đã click toàn bộ 19 links của các bạn. Các bạn hãy chơi đẹp nhé!

ý tưởng hay.up cái nào.giúp đỡ lẫn nhau
http://en.20dollars2surf.com/?ref=57591

---------- Post added at 09:56 AM ---------- Previous post was at 09:55 AM ----------

mình có 1 phân vân, thấy 1 số forum nói là 20dollars2surf không còn thanh toán cho thành viên Việt Nam nữa.
Có bác nào mới nhận dc tiền, post proof lên đây cho anh em yên tâm cái.Thanks

---------- Post added at 10:01 AM ---------- Previous post was at 09:56 AM ----------

Đã kích ĐỦ cho mỌi ngƯỜi rỒi nhé.anh em Ủng hỘ lẠi phát.

Cái này lâu rồi mà. 4rum nào chẳng có.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,094
173,164
Latest member
PhamDat

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week