Kiếm nghìn đô $$$ không cần vốn

Mình sẽ cập nhật thường xuyên các bạn theo dõi nhé
Chỉ với cái smartphone, không cần bỏ vốn mà vẫn kiếm được tiền Với BraveNetbox , thậm trí rất nhiều tiền.
Bạn chỉ cần ngồi nhà, lướt web đọc báo hay xem video là đã có tiền, thật thú vị phải không? Chưa bao giờ cơ hội kiếm tiền lại dễ đến vậy.

Kèo thơm 02: Nhớ làm đúng các bước mới có tiền
Netbox Trình duyệt web hỗ trợ blockchain phi tập trung đầu tiên

CÁCH NHẬN NGAY 21 NBX TRONG 3 bước 3 PHÚT ( phải làm đúng 3 bước sau mới nhận 21NBX )
Bước 1: Tải trình duyệt Tải về, cài đặt và sử dụng là có tiền, tiền về vào ngày hôm sau
Bước 2: Tạo tài khoản trên netbox
Bước 3: Tạo ví Netbox và nhận 20 NBX (trong đó có link 3 link ref cho các bạn đi giới thiệu để kiếm thêm NBX).
Phải tạo ví mới nhận coin được nhé: Vào Receive, sau đó chọn GET NEW ADDRESS
Bước 4
: Nhận lãi mỗi ngày với Staking của netbox không cần làm gì

t.me/netboxvn

Sau khi nhận NBX các bạn có thể chuyển lên sàn va bán ngay lấy tiền
Mua bán NBX: Sàn stex đang cho giao dịch miến phí: https://stex.com

Xem hướng dẫn chi tiết: Click hướng dẫn
Sau 1 tiếng chưa nhận coin ae gởi mail contack nó: [email protected]

ví dụ:
I already registered nextbox.wallet
how long will it take me to receive 20nbx , please help me

Ngon hơn Brave, nhận tiền về mỗi ngày không cần 30 ngày như Brave, staking có lãi mỗi ngày giống gửi ngân hàng vậy, không muốn gửi thì rút về ví đưa lên sàn bán, tương lai kiếm rất nhiều tiền nhé, nhanh tay đi trước kiếm cơm, càng đông sẽ càng khó và số $ sẽ ăn ít lại
Bác nào ref để lại email, và khi nào muốn bán NBX mình sẽ mua lại tất cả

Kèo thơm 01: Nhớ làm đúng các bước mới có tiền

Bước 1: Bạn nhấn vào đây để TẢI VỀ và cài đặt trinh duyệt Brave
Bước 2: Tạo Wallet và sử dụng trình duyệt 30 ngày.
Bước 3: Trở thành Nhà Phân Phối Brave. lấy link ref để kiếm nhiều tiền hơn

Mỗi người tài trình duyệt bằng link bạn chia sẻ và nhớ dùng nó trong 30 ngày bạn sẽ nhận được 5$

Xem hướng dẫn chi tiết: Click hướng dẫn

xem video rút tiền: Vào xem

SO SANH.JPG

?Chính sách mới BRAVE BOWSER TỪ NGÀY 1 THÁNG 1 NĂM 2020.? TĂNG TIỀN THƯỞNG GIỚI THIỆU VÀ TIỀN CHĂM CHỈ 30 NGÀY DÙNG APP BRAVE
?Tiền thưởng và số người được bạn giới thiệu sẽ được BRAVE tổng kết vào cuối tháng và TIỀN THƯỞNG được gửi qua gmail cuối tháng ngày 8.
??Vì brave hướng tới mục tiêu trở thành ứng dụng lọt top 10 thế giới nhiều người tải nhất.
Nên brave trả thưởng để khuyến khích người dùng tải.

Sử dụng ví MoMo nhận ngay 500k
Hướng dẫn chi tiết: Vào xem
nhan 500.jpg

Kèo nhận 2000CNB khoản 200$
Hướng dẫn đăng ký Sàn nhận coin free CNB: Trị giá 200$
Bước 1: Truy cập https://coinsbit.io
Bước 2: Vào email bạn để xác nhận
Bước 3: Xác nhận xong login vào sàn KYC, bật bảo mật 2FA luôn nhé để xác minh nhanh hơn
Bước 4: Cách Kiểm tra nhận được 2000 CNB trị giá 200$
Coinsbit Việt nam:
Cnb chuẩn bị lên Bithumb, và mọi người sẽ nhận 1000CNB làm đúng theo các bước sau:
1. Đăng ký Bithumb
2. KYC, chờ xác minh xong để nhận thưởng
Nhanh tay lên, đến ngày 17/1/2020 hết hạn nhé

Nhân dịp Bithumb mở listing cho token CNB, sàn này và sàn Coinsbit phối hợp tổ chức các event sau:

Event 1: Đăng ký, verify KYC, nhận 1000 CNB
Mỗi ngày, 300 thành viên đăng ký và verify KYC thành công sớm nhất sẽ nhận 1500 CNB. Tổng pool 1.500.000 CNB

Event 2: Các thành viên đã verify KYC thành công tham gia sự kiện này: giới thiệu thành viên mới, nhận 1500 CNB/ref và nhận đến 10.000 CNB. Thành viên được giới thiệu nhận 500 CNB.
Event đến ngày 17/1.

Event 3: Deposit từ 100.000 CNB trở lên được bonus 1000 CNB.

https://support.bithumb.pro/hc/en-us/articles/360041659093--Event-4-000-000-CNB-Grand-Prize-Pool

coinbit nong.JPG

Kèo nhận 200WRX khoản 60$
Để nhận 200 coin WRX và giao dịch được thì các bác phải xác minh tài khoản thành công nhé. Không xác minh thì sẽ không rút được tiền. Các bước xác minh như sau:

Bước 1: Ấn vào SIGN UP NOW . Đăng kí xong và xác thực mail
Link đăng ký theo link để nhận 200WRX: https://wazirx.com
Bước 2: Vào mục VERIFY KYC điền họ tên và up ảnh 2 mặt CMND kèm ảnh selfie cầm CMND
Bước 3: Nạp 0.00001 Stellar (XLM) vào ví Stellar (XLM) của bạn trên sàn Warirx để sàn biết là bạn có phát sinh giao dịch nhé.
Nếu bạn không nạp 0.00001 Stellar (XLM) này vào thì tài khoản của bạn chưa được xác minh nhé. 0.00001 Stellar (XLM) này mình hỗ trợ các bạn, sau khi đăng ký và up ảnh thành công thì các bạn comment địa chỉ ví Stellar (XLM) và Memo của ví Stellar (XLM) trên sàn Warirx , mình sẽ chuyển 0.00001 Stellar (XLM)X cho các bạn để hoàn tất xác minh nhé

Last edited:
chuẩn bị giao dịch trên Bithumb nhé. múc lẹ
Cnb chuẩn bị lên Bithumb, và mọi người sẽ nhận 1000CNB làm đúng theo các bước sau:
1. Đăng ký Bithumb
2. KYC, chờ xác minh xong để nhận thưởng
Nhanh tay lên, đến ngày 17/1/2020 hết hạn nhé
múc lẹ

View attachment 142301
lên thêm sàn BKEx nữa nhé ae

Thông báo trên BKEX Global về việc niêm yết CNB

BKEX toàn cầu
  • 2 ngày trước
  • Đã cập nhật
Theo
Kính gửi BKEXer:

BKEX Global sẽ liệt kê CNB. Cac chi tiêt như sau:
  • Cặp giao dịch: CNB / USDT
  • Thời gian mở cửa giao dịch: 2020/01/10 15:00 (UTC + 8)
  • Thời gian mở của tiền gửi: 2020/01/09 15:00 (UTC + 8)
  • Thời gian mở của rút tiền: 2020/01/11 15:00 (UTC + 8)

Về CNB :
  • Giới thiệu về CNB:
CNB Coin là mã thông báo dịch vụ của sàn giao dịch tiền điện tử lớn nhất ở Đông Âu - Coinsbit. Mã thông báo tối ưu hóa trải nghiệm người dùng và cung cấp quyền truy cập vào nhiều lợi ích cho việc trao đổi.

Cảnh báo rủi ro: Tài sản kỹ thuật số là sản phẩm đầu tư sáng tạo với biến động giá lớn. Vui lòng đưa ra đánh giá hợp lý về khả năng đầu tư của bạn và đưa ra quyết định đầu tư một cách thận trọng. Chúng tôi chúc bạn một thỏa thuận dễ chịu.

BKEX toàn cầu
2020/01/08

Mấy bác có cách kiềm tiền nào ổn định cho e tham khảo với, ít ít kiếm sống qua ngày ạ

netbox có đối tác bảo mật là Kaspersky nhé. ae kiếm nhiều NBX đem đi staking kiếm lãi mỗi ngày nhé
dự coin này sẽ hót vài $$/nbx

là sao bác, netbox nó ko có miing bác.
Máy mình cài netbox thì lúc nào cpu cũng ăn khoảng 50%. Vào task thì mục nhảy cpu là wallet netbox gì đó. Gỡ ra thì hết. Cài vào máy khác cũng ăn cpu tương tự.
Mình ko bảo nó mining gì cả. Chỉ là thấy chạy cpu ấy thì cứ "giống như" đang mining ngầm

vã quá nên bán nốt 5k cnb được 200k về cầm cự, ngoi ngóp chờ lương :popo_doubt:

Attachments

15.5 KB · Views: 76
    15 KB · Views: 79
    19.9 KB · Views: 80
Máy mình cài netbox thì lúc nào cpu cũng ăn khoảng 50%. Vào task thì mục nhảy cpu là wallet netbox gì đó. Gỡ ra thì hết. Cài vào máy khác cũng ăn cpu tương tự.
Mình ko bảo nó mining gì cả. Chỉ là thấy chạy cpu ấy thì cứ "giống như" đang mining ngầm
Cái bác nói đây ạ? Thế là lâu giờ em bị mining trộm mà ko biết :(((((

Attachments

206.9 KB · Views: 81

Announcements

Forum statistics

Threads
418,511
170,605
Latest member
tuannguyenfx4u

Most viewed of week

Most viewed of week