e vẫn kb cách fake ip để chiến thế nào, các bác hướng dẫn bằng hình ảnh, hay cụ thể cho e đc k ạ, e là newber thôi, e down ipfuck vs click$clean về rồi :'(

Cậu fake ip bằng pm nào vậy cậu ?
hola
mình đủ tiền ở trong faucetbox rồi mà sao nó ko tự về nhỉ?
tới 1 mốc thời gian nào đó nó sẽ pay cậu
site gì tận 0.002 vậy bác @@
site của chủ thread mà chiến nhiều ý cậu
e vẫn kb cách fake ip để chiến thế nào, các bác hướng dẫn bằng hình ảnh, hay cụ thể cho e đc k ạ, e là newber thôi, e down ipfuck vs click$clean về rồi :'(
#1 của thread có hd ý cậu :3

hola

tới 1 mốc thời gian nào đó nó sẽ pay cậu

site của chủ thread mà chiến nhiều ý cậu

#1 của thread có hd ý cậu :3
bác có chiến đủ 4 site của thớt ko, hình như giờ chỉ còn 2 site chơi đc thì phải o_O

Em của ngày hôm nay

hướng dẫn với được ko bác :oops:, mình cày cả ngày chưa được 1$ nữa:oops: gõ captcha đến nãn. cũng fake ip đủ kiểu. mà 1h ko có nỗi 100k satosi
chọn các site giá cao mà chiến! tầm khoảng 5-10 site. lưu bookmark tải thêm tiện ích click&clean và Zenmate về mà chiến thôi
click&clean để xoá cookies. zenmate để fake ip? tạo khoảng 200 địa chỉ bitcoin nữa là chiến ok

chọn các site giá cao mà chiến! tầm khoảng 5-10 site. lưu bookmark tải thêm tiện ích click&clean và Zenmate về mà chiến thôi
click&clean để xoá cookies. zenmate để fake ip? tạo khoảng 200 địa chỉ bitcoin nữa là chiến ok
Cái địa chỉ BTC thì mình lưu bằng LastPass hay Roboform :v

dùng zenmate dc có vài nước thôi mà bác. làm thế nào để đc nhiều ip vậy

Announcements

Forum statistics

Threads
420,519
172,592
Latest member
shbetmevn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week