chuyển lên BTC-e rồi bán trên đó---->rút tiền về( chọn btc-e không tốn phí, giá lại cao nữa)
e có thể hỏi vì sao bình thường k chuyển về btc e sau này bán luôn mà phải dùng loại ví khác khi nào bán ms chuyển, vì bảo mật của nó k tốt sao :?

Thực ra mình theo dõi thớt này từ đầu rồi, nhưng mình vẫn chưa hiểu những gọi ý của bạn từ các bình luận trước. Mong đc bạn nói rõ thêm :)
mấu chốt có vài điểm chính
1. Không phải các site giá cao đã là best choice
2. Khi chọn được site nên bỏ thời gian tìm hiểu yêu cầu vào luyện tập cho thuần thục
3. Chọn số lượng site vừa với sức mình và cho tốc độ tốt nhất có thể (ví dụ waiting time các site đó)
4. Ko muốn nói trên này, bạn post yahoo lên đây rồi pm yahoo mình. :)

mấu chốt có vài điểm chính
1. Không phải các site giá cao đã là best choice
2. Khi chọn được site nên bỏ thời gian tìm hiểu yêu cầu vào luyện tập cho thuần thục
3. Chọn số lượng site vừa với sức mình và cho tốc độ tốt nhất có thể (ví dụ waiting time các site đó)
4. Ko muốn nói trên này, bạn post yahoo lên đây rồi pm yahoo mình. :)
mình có 1 thắc mắc là cái Zenmate sao fake ip làm đc 1 2 lần đầu, kể từ lần 3 là nó bắt đợi time vài trăn phút ak, bạn có kinh nghiệm về cái này chỉ giáo với

Lúc đầu cứ tưởng share bí quyết ra sẽ nát, nhưng cũng chỉ là mình lo quá nhiều. Thực chất dù có mẹo thì mấy bác xin share cũng chả ngồi cày hết 200 address, mà chủ yếu là xin cho biết ấy mà =))
đó là bác share số lượng 4 người chứ 40 người là nó khác ngay :D hơn nữa kiểu cày của em nó còn hơn thế nữa :D Có ông còn tạo sẵn 1k add để chờ em share tut đây :p

mình có 1 thắc mắc là cái Zenmate sao fake ip làm đc 1 2 lần đầu, kể từ lần 3 là nó bắt đợi time vài trăn phút ak, bạn có kinh nghiệm về cái này chỉ giáo với
mình đã từng hỏi các bạn là tại sao lại cứ phải zenmate :D nghĩ thử xem tác dụng của nó là gì thì sẽ nghĩ ra đến những thứ khác :)

Buff niềm tin cho mấy bác đây, thần tượng của mình chứ éo phải mình đâu =))

hình như trong này có 1 số thành phần vào khoe khoang là chính, cày cái này ko cần phải là pro nhé cứ tổng hợp site dễ reward + trên 1k satoshi , buy ssh và chiến thôi nhé.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,601
171,648
Latest member
hahanh412318

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week