faucetbox đang bảo trì :D chuyển máy chủ. Hôm nay anh em đói rồi :(

We're forced to move to new data center sooner that we expected. Payouts may be delayed. We're really sorry for any inconvenience :-(

faucetbox đang bảo trì :D chuyển máy chủ. Hôm nay anh em đói rồi :(

We're forced to move to new data center sooner that we expected. Payouts may be delayed. We're really sorry for any inconvenience :-(
ong còn vào đc hẵn web tui vào mà nó toàn báo site đang offline

ko phải mình nhây ko chịu hiểu mà tại khó hiểu vì cùng về 1 lúc nhưng 1/2 bị như vậy, hơn 12h vẫn pending.

bác chơi khiếp quá, e chơi ngày dc có 0.0005 thoi à :(
Bạn nên bỏ ra khoảng 2 ngày nghiên cứu các site chọn ra vài site dễ làm như nút claim ko quá khó tìm.
sau đó tìm hiểu yêu cầu site click những gì, tập vài lần cho quen tay với các click đó, quan trọng là nhớ vị trí yêu cầu click, sau vài lần bạn có thể di chuột 1 lần là đến đúng chỗ cần click. Lập lại với các site khác cho đến khi thuần thục 4-5 site là bạn có thể kiếm được nhiều hơn rồi :)
Đôi khi những site trả giá cao sẽ mất thời gian hơn các site thấp 3-4 lần => thu nhập ko bằng các site thấp :D

@teavivian cho em hỏi là có cheat đc faubox ko ạ?
còn nếu ref theo pro ở #1 thì tiền nó có về ví luôn ko hay phải đợi mipay mới đc rút ạ?

Ko phải cheat faucetbox bạn :)
Mà là mấy site làm đó rồi đều về faucetbox sau đó đủ min pay là auto về ví coinbase thôi bạn :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,789
172,864
Latest member
Digitalmalad

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week