kiếm một ngày từ 30$-50$ với Binary Option

tóm lại chú nào khẳng định lời 30-50$ thì mình hợp tác. còn hên xui thì thôi.
mình ăn chắc mặt bền tháng cũng lời 5% rồi.

tóm lại chú nào khẳng định lời 30-50$ thì mình hợp tác. còn hên xui thì thôi.
mình ăn chắc mặt bền tháng cũng lời 5% rồi.
Thì mình nói rồi đó, chịu bỏ 50k đầu tư thì sẽ khẳng định mỗi tháng 50$, chịu không nè? chịu thì mình hợp tác làm ăn...:)
fx đã khó rồi, chứ bo này còn khó hơn. Dạo dạo trên mạng thấy nhiều chú post thắng ầm ầm cũng ham, nhưng không biết mình vào có sống nổi không.

Thì mình nói rồi đó, chịu bỏ 50k đầu tư thì sẽ khẳng định mỗi tháng 50$, chịu không nè? chịu thì mình hợp tác làm ăn...:)
fx đã khó rồi, chứ bo này còn khó hơn. Dạo dạo trên mạng thấy nhiều chú post thắng ầm ầm cũng ham, nhưng không biết mình vào có sống nổi không.
sao gà thế.
đưa 50k, mình trả lãi 2k/tháng nhé . ăn chắc lun, không cần suy nghĩ, khỏi sợ rủi ro.:)

HYIP ăn chắc hả bác, bác làm AD à :D
có kinh nguyệt thì tự kiếm được thôi. hyip thằng nào bèo cũng 30% tháng là ít, mình thì đều đều kiếm 10% thôi. 20% kia lost.:rolleyes:
newbie thì khuyên không nên tham gia, đẫm máu và ác liệt hơn fx nhìu :)

nghề nào cũng lắm gian truân, nếu không chịu khó thì đi làm bên ngoài 4tr/tháng vẫn tốt hơn :D
Theo mình thì làm việc mà, nếu có việc làm bên ngoài ổn định đúng đam mê, bèo 1 chút đủ sống là mình chịu liền...:)
Con fx này chắc để làm giàu thôi...hahahah....:) @KhuongNgoc liệt kê vài người giàu lên từ fx dei nè...:)

không liệt kê nổi, nhưng chắc chắn là chưa có tui :D
Hôm bửa có ông nào đăng cách kiếm tiền từ Binary Option vốn 10$ vào 12 lênh wwin liên tục dc 21k đó , thấy ngon phết kakaka :D:D:D:D

vì số lương rất lớn nên chuyện gì cũng có thể, tính cho số đông thì kiểu đó như trúng số, chưa chắc gì ông đó có thể làm lại được, với các loại đầu tư thì sự ổn định mới là yếu tố quyết định.

vì số lương rất lớn nên chuyện gì cũng có thể, tính cho số đông thì kiểu đó như trúng số, chưa chắc gì ông đó có thể làm lại được, với các loại đầu tư thì sự ổn định mới là yếu tố quyết định.
Tìm được phuơng pháp giao dịch lợi nhuận ổn định là nhất, chứ còn thắng ầm ầm được 3 ngày, rồi thua hết trong 1 giờ thì cũng như không. :):):).. KN có chiến thuật đánh fx tốt không, share mình với...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,354
170,481
Latest member
Hinata7

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom