• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Got Paid Kiếm money mỗi ngày!

cho cái YH liên lạc đi pác,YH phía trên sai rùi
luc tối làm con 92-45 trúng 14,68$.Thank pác nhiều

Waaaaaaaaa trung 2lo lun kia` ha ha

cho cái YH liên lạc đi pác,YH phía trên sai rùi
luc tối làm con 92-45 trúng 14,68$.Thank pác nhiều

CHơi phải có khoa học và quản lý $, Chơi không khát nước , không thiêu mình vào lô đề cờ bạc..... Mình không khuyến khích các bạn làm giàu với cờ bạc. Nhưng theo mình thì mỗi tháng giúp các bạn đủ trả $ điện $ nét và ăn sáng thì nằm trong khả năng mình.

Bạn ơi cờ bạc cứ thiêu thân vào sao mà thắng. Chơi phải có chiến thuật và biết giữ mình chứ. nếu hôm nào cũng trúng thì mình đã đi cắm sổ đỏ chứ ko đánh 1 vài $ như này rồi. Mình chơi vui và share kiếm $ ăn sáng thế thôi. ai theo thì theo còn ai ko theo cấm sủa. Mình là mình ghet mấy con dog rảnh rỗi suốt ngày spam coment lung tung như trên lắm. Bọn nó không hiểu câu không phận sự miễn vào hay sao ấy. Việc của mình thì éo lo đi lo việc của thiên hạ.

Mình sẽ chơi tổng kết từng tháng 1 xem lời lỗ thế nào là biết :).
Wow ghê thật trúng kìa, không ngờ số đề mà cũng phải công phu ghê, nhưng tiếc em lại không có máu số đề.
Nhưng bác nè, bác tham gia diễn đàn và share kinh nghiệm, cách kiếm ra tiền cho anh em thì những ai cũng thích số đề như bác sẽ cảm ơn bác và ủng hộ bác, còn những người không thích có thể nói này nói kia thì bác cũng không nên chửi hay nói tục như thế nếu muốn tham gia với anh em trong diễn đàn lâu dài. Vì diễn đàn nào cũng có luật của nó, bác cứ nói chuyện như vậy thì sẽ bị ban nick đó.
Em nghĩ sao nói vậy nên góp ý thôi. Khi tham gia 1 cộng đồng mình cần làm cho người ta nể mình chứ không nên để người khác sợ hay khinh mình.
Chúc bác thành công trên con đường bác lựa chọn.

nghe chủ thớt nói hay ta. mai kiếm đôi xịk theo chủ thớt xem may rủi tn. :binhsua56:

Wow ghê thật trúng kìa, không ngờ số đề mà cũng phải công phu ghê, nhưng tiếc em lại không có máu số đề.
Nhưng bác nè, bác tham gia diễn đàn và share kinh nghiệm, cách kiếm ra tiền cho anh em thì những ai cũng thích số đề như bác sẽ cảm ơn bác và ủng hộ bác, còn những người không thích có thể nói này nói kia thì bác cũng không nên chửi hay nói tục như thế nếu muốn tham gia với anh em trong diễn đàn lâu dài. Vì diễn đàn nào cũng có luật của nó, bác cứ nói chuyện như vậy thì sẽ bị ban nick đó.
Em nghĩ sao nói vậy nên góp ý thôi. Khi tham gia 1 cộng đồng mình cần làm cho người ta nể mình chứ không nên để người khác sợ hay khinh mình.
Chúc bác thành công trên con đường bác lựa chọn.

bạn ơi bạn tìm một coment xem có ai ghóp ý không? bạn đặt bạn vào vị trí của mình? mình đã nói ai không chơi thì đừng coment cơ mà...Bạn đọc xem những ai coment bình thường or góp ý tốt mình có nói gì không, mình có xưng hô thân thiện không? Bạn thấy có vài thằng rẻ rách thế không??

yahoo mình bao gồm cả @ymail.com nhé!

Cái này đánh với bạn hay bạn pm cho số để đánh bên ngoài :binhsua26:

bạn muốn chơi bên ngoài or trên mạng cũng được mà. gamedolar danhlode.. chẳng hạn. Tớ thì vừa chơi ngoài vừa chơi trên mạng.

:m190: có ai chuẩn bị mua xe thì theo luôn đi

tới lúc thua thì mới thấy.chứ lô đề

chơi từ từ mà lên bạn nhé đừng nghĩ rằng 1 phát xây nhà lầu. Mình chỉ khuyến khích chơi 1-5$ thôi. Vốn để mà hôm sau đập tiếp.

Thế chủ thớt như thế này nhá! Trong 1 tuần pạn post những con bạn đánh lên a e xem xét! Nếu đúng thì sẽ có ng theo thôi! Ok?:binhsua25:

Ủa? Hềnh như forum k cho bàn bạc gì về vụ lô đề đỏ đen nầy chứ nhể ? :-/

Thành quả của chủ thớt là nguyên cái hình air black :m146:

Chả hiểu chủ thớt nói gì. Dễ ăn lắm à.:binhsua35:

Mai chắc theo thớt 1 vé quá :binhsua25:

Announcements

Forum statistics

Threads
419,059
171,105
Latest member
batluongnha

Most discussed of week