kiếm $ miễn phí với richmondberks co proof

image.png lãi 0,024 là lãi từ tiền thưởng của mình nhé. bouns thưởng của m còn có 48$ thôi, vì mình dùng 70 $ bouns thưởng để mua tỉ lệ % dep $ vào rùi lên hơi it $ lãi thưởng từ bouns

t

tiền thường thì ko rút được nhưng lãi của tiền thưởng vẫn cộng vào RBD NHÉ
Hình như nó chỉ cộng khi bạn đầu tư thôi. Mình chơi site này 3 tháng rùi, lúc trước chơi free nhưng không được cộng, sau khi đầu tư mới thấy

Hình như nó chỉ cộng khi bạn đầu tư thôi. Mình chơi site này 3 tháng rùi, lúc trước chơi free nhưng không được cộng, sau khi đầu tư mới thấy
vãi đã 3 tháng rồi sao . bỏ mẹ lấy lại vốn ko đây

các bác yên tâm. bác xem lại nhé proof đầu tiên của mình 0.58$ là lãi từ bouns thưởng ah. các bác nào đầu tư rep dùm em cái. các bác cũng ko mất gì mà

e đầu tư và sẽ tái đầu tư khi nào ngày kiếm 10$ thì tiếp tục đầu tư có khi tiền lãi một ngày = tiền vốn ts chứ

trang ethtrade cũng sống hơn 1 năm rùi đó thôi. còn trang này m thấy hội thảo liên tục mà hi vọng nó sẽ sống để m kiếm 100$ /ngày

trang ethtrade cũng sống hơn 1 năm rùi đó thôi. còn trang này m thấy hội thảo liên tục mà hi vọng nó sẽ sống để m kiếm 100$ /ngày
Uhm trang này mình nghĩ nó sống lâu nhưng không có gì chắc chắn hết bạn, chúc bạn thành công với 1 ngày kiếm 100$ ;)

Em đăng ký cái trước rồi. Chưa dep nhưng rút hơn 1$ tiền lãi từ bonus rồi. Chẳng biết nên dep không.

Em đăng ký cái trước rồi. Chưa dep nhưng rút hơn 1$ tiền lãi từ bonus rồi. Chẳng biết nên dep không.
Trang này cũng uy tín, mình chơi cũng đc 3 tháng rùi, từ lúc chơi tới giờ trang chưa xảy ra tình trạng rút tiền bị lỗi nào. Theo admin trang nói thì có thể rút tiền dep vào nhưng mình gửi mail yêu cầu rút thì admin báo đang xử lý yêu cầu của mình, 2 tuần nay chưa thấy xử lý. Nhưng mà mình đã lấy lại đc vốn giờ ăn lãi thôi, mình nghĩ nó sẽ còn sống dài dài

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,223
170,372
Latest member
quangtien123456
Back
Top Bottom