Tutorial Kiếm mau lẹ 9$ /1 ngày đơn giản nhẹ nhàng.

Status
Not open for further replies.
bỏ off 1 thời gian,giờ vào lại chắc ko nhớ gì hết ^^,chứ ko cũng test

ac click ko biết download code offer về như thế nào bác nào up lên medie cho em với :(

Làm theo thớt 1 tuần là sẽ lock off. Còn thanh toán hay ko thì may rủi :)

nhìn phong cách viết bài đoán thớt chắc hay lượn lờ mấy fo rum U ............. G

chủ thớt ơi cho xin cái yahoo hỏi chút

đâm mạnh đi ae! liều ăn nhiều :D

site thì có rồi, cần thêm người hùng mua acc vps bảo hành, xài cho đỡ tốn kém lúc ban đầu :D
Ok....được thì mình hợp tác với nhau:D

Thớt giống là nick clone của 1 pro nào đó trên forum ^^

Tớ sẽ xoá bài viết vào ngày mai. Đã có 1 bạn contact với admin và acc của mình củng bị banned rồi. May mà paid kịp. Không ăn thì thôi còn phá người ta. Lũ xúc vật

Tớ sẽ xoá bài viết vào ngày mai. Đã có 1 bạn contact với admin và acc của mình củng bị banned rồi. May mà paid kịp. Không ăn thì thôi còn phá người ta. Lũ xúc vật
Đồng cảm với bác. Thực sự là buồn cho MMO việt cho những thành viên thối nát như thế. Mình toàn tham gia các diễn đàn MMO nước ngoài là chính

za là không làm được nữa ak bác

bạn rất tốt , nhưng mình rất tiếc :v
có lòng share mà như này. ai dám share nữa ....

đánh dấu hôm qua nay đã xóa rồi à. Nhân tiện thớt biết trang nào tạo trial vps dễ , live cơ 1 h ko cần lâu ko thớt

Vẫn ok mà. Tiếp tục đi
bác gửi lại cho mình bài viết đó đi...để giành làm tài liệu...quên copy lại rùi..thanks bác nhìu

đang đinh tranh thủ vào mày mò làm theo mà bị xóa bài viết mât rùi :((

Chưa kịp copy lại các bước :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,685
170,777
Latest member
linkiwinfun

Most viewed of week