Tutorial Kiếm mau lẹ 9$ /1 ngày đơn giản nhẹ nhàng.

Status
Not open for further replies.
Thật sự ko ai làm được như bạn! Ai cũng vì miếng cơm manh áo! Cố gắng phát huy nữa nhé
Thì cũng vì miếng cơm manh áo nên share cho cả nhà cùng kiếm miếng cơm manh áo. Giữ một mình ăn rồi bục ruột mà chết :rolleyes:

thực lòng mà nói là mình ko biết offer là gì :D

nhưng xem bài hướng dẫn của bạn rất rõ ràng và rành mạch về cách làm. Chưa bao giờ thấy nó lại dễ đến thế.

Đến đây xong lại thấy chưa biết làm site như thế nào =)).

mà để học thêm mớ đó chắc mất ko ít thời gian.

Chân thành cảm ơn thớt!!!!

Chúc bạn luôn vui vẻ và thành đạt trong cuộc sống!

thực lòng mà nói là mình ko biết offer là gì :D

nhưng xem bài hướng dẫn của bạn rất rõ ràng và rành mạch về cách làm. Chưa bao giờ thấy nó lại dễ đến thế.

Đến đây xong lại thấy chưa biết làm site như thế nào =)).

mà để học thêm mớ đó chắc mất ko ít thời gian.

Chân thành cảm ơn thớt!!!!

Chúc bạn luôn vui vẻ và thành đạt trong cuộc sống!
Thì cứ làm rồi dow và ăn thôi chứ có gì đâu. Offer thì dài lắm nên bác cứ đọc từ từ :D

Biết sơ sơ nhưng chưa đâu vào đâu.tốn time ghê.ai hợp tác làm ăn ko ?

Giờ kiếm thêm vps làm coi ổn ko? :D, hôm qua mấy ông sell vps cả đống rẻ mà giờ ko thấy đâu

Có ai lập nhóm 4 người mua acc vps bảo hành cho đỡ tốn $ ko :D, làm vậy đỡ tốn tiền hàng tháng mà ko sợ vps die ko dc bảo hành :D

Riêng thớt nếu tiền về mình sẽ báo đáp nếu dc nhé, ko nói trước điều này !!!

quá hay đi bác chủ thớt ah, bấy lâu nay e tìm hiểu về offer chỉ biết làm mem thôi, giờ mới biết solo là như thế này, hèn chi offer giàu ú ụ như heo :D

Thì cứ làm rồi dow và ăn thôi chứ có gì đâu. Offer thì dài lắm nên bác cứ đọc từ từ :D

cũng ko quá là quan trọng, quan trọng là rất chân trọng tinh thần của bạn.

Mặc dù thẳng thắn mà nói là làm theo chưa chắc đã ăn dc, thậm chí là ăn dc đến lúc đủ minpay có khi site die (không nói trươc dc điều gì mà hihi)

Cái cần nhấn mạnh ở đây là bạn hướng dẫn dc cho rất nhiều người một vài kỹ năng rất hữu ích. có thể ko mang lại cho mọi nguoi thu nhập từ site nói ở trên. Nhưng lại có thể sử dụng kỹ năng này cho rất nhiều trường hợp khác.

Nếu có thể thì bạn inbox cho cái yahoo hoặc skype của bạn để mình làm quen. Hứa là ko quá làm phiền bạn đâu :D

yahoo của mình là: hungppmmo

theo m không nên chơi vì nó không dễ ăn đâu, chơi đi rồi sẽ biết chát ntn

wa' pro.......nho thot' minh moi bit gia offer no' cao the^':eek::eek::eek: vay^ ma may^' cai' site offer US minh choi moi con no chi cho 0,3$.........dung' la doi lam thue^...:(:(:oops::oops:

wow, làm off chưa bao giờ đơn giản như lúc này !!!

Có đại ka nào nghèo nghèo mà muốn test cái này vào hội 2 người hùng tiền mua acc vps bảo hành luôn cho lẹ, cuối tháng ko pay cũng ko tốn bao nhiêu

Chứ tut vps free kiếm cái acc live mà có phone như mò kim đáy bể, 2ngày kiếm 1 lần mua vps cho lẹ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,060
173,142
Latest member
datfumino

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week