Tutorial Kiếm mau lẹ 9$ /1 ngày đơn giản nhẹ nhàng.

Status
Not open for further replies.
Reactions
375
MR
0.000
Xin xoá bài viết . Xin lỗi mấy bạn phá đám : đừng ăn rồi phá miếng cơm người khác

Last edited:
hi 1 bài viết chi tiết quá . like mạnh nào
con này off download này chiến trên vip72 vẫn lead ^^

hi 1 bài viết chi tiết quá . like mạnh nào
con này off download này chiến trên vip72 vẫn lead ^^
Và bạn đã bị lock acc :oops:
Đừng qua mặt nó. Thằng này bắt buộc phải ăn ở VPS như trên nhé

xin hỏi thớt tí
phải bắt buộc có 1 website offer dạng GPT <===== cái này làm sao có vậy :D

Thanks./

Đầu tiên xin được phép nói thẳng vấn đề.
Site quá quen quan trọng các bạn làm thế nào để nó pay.
Nói thực mà nói khi mình làm thì ai cũng nói nó không pay. nhưng sáng nay vô mail thấy nó pay nên vàng lên chia sẻ cho các bạn cùng kiếm.
Proof nóng hổi vừa pay hôm nay.

Rồi anh em nhìn site trong payment chắc biết rồi phải không. Nhưng cái quan trọng làm thế nào để ăn nó.
Mình vào vấn đề nhé.

NGUYÊN LIỆU :
  • phải bắt buộc có 1 website offer dạng GPT, chút nữa mình sẽ nói tại sao bạn phải có.
  • 1 paypal ver ( info Việt Nam )
  • 1 mã số thuế VAT của Việt Nam
  • vps azure, amazon tùy loại miễn là VPS USA ( tốt rất reg acc azure hoặc amazon cho tiện , chút mình sẽ chỉ các bạn tại sao nó tiện ), ai chưa biết reg thì qua đây : http://mmo4me.com/threads/reg-and-creat-vps-azure.169931/
  • 1 chút thông mình nhanh nhạy.
CHIẾN NHÉ :
CÀI ĐẶT và XƠI TIỀN
  • Website offer code GPT đã chuẩn bị từ đầu ta cài đặt postback của CPAGrip vào ( cài cho vui lấy ref để admin nó không ngi ngờ thôi )
  • Ta vào https://www.cpagrip.com/admin/panels_tools_mpostback.php và cài đặt postback như bao site khác mà thôi.
  • Sau đó ta tiếp tục vào :
  • Rồi giờ thì các bạn kém hết các từ trên xuống dưới cứ thấy còn nào giá 1.1$ thì click vào cái chữ Xanh lè cạnh lá cờ của USA đó. sau đó copy link xanh , sau đó ném vào bit.ly hoặc goo.gl để rút gọn link rồi làm thế nào chèn nó vào website OFFER GPT của bạn ban đầu. Để khi mỗi lần làm bạn vào website của bạn và click vào cái link đó để nó chuyển qua con Offer này. ( lấy ref tránh bị admin lock acc nhé )
RỒI GIỜ TỚI LƯỢT XƠI TIỀN :
  • Vì cái dowload này chỉ ăn được trên địa chỉ MAC và IP NAT thật của USA nên bạn sài vps của azure hoặc của amazon là tốt nhất.
  • Bạn reg xong acc vps sau đó cứ creat ra đó 10 con làm mẫu trước. kể cả live 1 tiếng cũng được vì ăn xong vứt đi chứ giữ làm gì.
  • Sau khi có VPS bạn login lần lượt từng con VPS vừa creat sau đó vào website offer GPT của bạn và click vào từng con offer dowload 1 sau đó dowload install nó và chạy nó lên ( chỉ mất 3 đến 5 phút /1 lần install thôi )
  • Sau khi install và chạy xong là acc bạn tiền sẽ nhảy ngay 1.1$.
  • Mỗi VPS chỉ làm 1 con dowload thôi nhé. Rồi ta chuyển vps và làm hết số offer dowload giá 1.1$ đó.
  • Rồi ăn hết số vps và số off rồi nhé. Ta vô acc azure xóa vps đi :)) . Sau đó ta lại creat lại ( ta sẽ có vps với địa chỉ MAC và IP NAT mới ) .Lúc này coi như là mới tinh nhé. Ta lại chiến tiếp mấy con vừa xong. :))
  • Lưu ý : Chỉ đớp tối đa 9 con offer dowload /1 ngày thôi nhé.
Rồi xong. Mời các bạn xơi

mục chọn web offer gpt mình lấy web bừa đi miễn là gpt được không bạn giống như PTFy

xin hỏi thớt tí
phải bắt buộc có 1 website offer dạng GPT <===== cái này làm sao có vậy :D

Thanks./
Bạn chịu khó seach google kiếm cái code GPT free. Kiếm 1 domain free và 1 hosting free rồi dựng nó lên là ok

AI TUYỂN KHÔNG MÌNH CHIẾN CHO MÌNH NHIỀU vps

Ko có wbsite và copy lunk offer tự hoàn thành nó có thanh toán không? Trước có 1 ông share nhưng mà mình ko có website. Chắc nó ko pay nhỉ
Nó lock acc đó bạn.

Làm sao để có mã VAT vậy thớt ?
Bạn chịu khó tham khảo 1 số website có mã số Thuế đó. Rồi copy bừa của người ta. Nó check miễn sao cái mã số thuế đó tồn tại là được.

mục chọn web offer gpt mình lấy web bừa đi miễn là gpt được không bạn giống như PTFy
Cái này bắt buộc rồi bạn ơi. Mình không biết có sao hay không nhưng mình làm như thế và nó pay nên mình post cho anh em thôi

oh, web và host thì mình có cả đống, code hình như cũng có, vướng cái vụ cre vps thôi, hihi ^_^

Hùng tiền nhau mua cái code offer, rồi về chia nhau ra xài

chả cần phải điền mã thuế, cmt làm gì. if any (optional) ngay bên cạnh đó :)
Và bạn đã bị lock acc trước ngày 5 ngày pay :oops::oops: .Nó check cả mã số VAT đó bạn. Bạn làm thế cũng được nhưng mình cam đoan nó sẽ không pay số tiền nào trên 100$

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,060
173,142
Latest member
datfumino

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week